Announcement

Collapse
No announcement yet.

คนใช้ TP-D43 ลากบัซได้เท่าไหร่บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คนใช้ TP-D43 ลากบัซได้เท่าไหร่บ้าง

คนใช้ TP-D43 ลากบัซได้เท่าไหร่บ้าง
    ผมมี 2 ก้อน รอยำอยู่ อยากทราบว่าท่านอื่นได้ถึงขนาดไหนครับ

ประมาณ 245 ครับ
    เล่น CL 2 ได้นะครับ

Comment

TP-D43 เล่นได้ถึงขนาดนั้นเลยหรอ
      นึก่วาได้แต่ DT BT CT นะครับ
      โหห ผมมีของแรงอยู่ในมือ

Comment

245 ไฟเท่าไหร่อ่าคับ
        ผมไปเดิมได้แค่ 236 เอง

Comment

บรอด์ 462 A7N8X-E ไฟ 2.9 ได้ 236 CL 2.5 2 2 4

มันไปได้ไกลกว่านั้น แต่ cpu ผมรับไม่ได้ คาดว่า ถ้าอัดไฟ เพิ่มน่าจะได้แตะๆ

250 ที่ CL 2.5 2 2 6 สบายๆ ครับ

ประมาณ 245 ครับ
          เล่น CL 2 ได้นะครับ
          แรงดีจริงๆ

245 ไฟเท่าไหร่อ่าคับ
          ผมไปเดิมได้แค่ 236 เอง
          เท่า ผม เลย แต่ ผมปรับไฟที่ 2.9 ครับ (บรอด์มันสุดแค่นั้น)

เสียดาย cpu ตัน แล้ว มันปรับได้ไม่ระเอียจ พอ

เลยไม่รู้ว่า มันจะไปได้แค่ไหน เหมือนกัน
          ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
          ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
          ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
          sigpic

Comment

อิอิอิ งั้นต้องลอง
            บอร์ดผมปรับไฟได้ 3.2
            แล้วจามารายงานงับ

Comment

ครับ ของผมได้ 3.4 เดียวผมจะลองในไม่กี่วันนี้แล้ว

Comment

กำ ทำไมผมได้ได้ 220 ก้จตายแล้วซะงั้น-*-
                TP-D43 นะไม่ใช้ DT CT BT
                เริ่ม งง

Comment

230 ไฟ2.9

Comment

อือ

Comment

CTP-D43 200@220 เองคับ ไม่เสถียรด้วย ไฟ 2.9v แต่ CTP-J 166 อัดได้ 230 คับ
                      Last edited by magna; 23 Jan 2007, 15:45:42.

Comment

TP ลากไม่ค่อยไปหรอกครับ

Comment

Originally posted by guru View Post
                          TP ลากไม่ค่อยไปหรอกครับ
                          ผมก็เห็นด้วยนะคับ แต่มันเกิดไรขึ้นไม่รู้คับ ตอนนี้มันวิ่ง 250 เฉยเลยคับ

Comment

โห สุดแล้ว

Comment

ตอนนี้ผมได้แค่นี้เอง 240 เสียดายที่สุดบอร์ดก่อน ^^"

Comment

Working...
                              X