Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อโน๊ตบุ๊ค ให้ แม่ คร๊าบบบ แนะนำที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อโน๊ตบุ๊ค ให้ แม่ คร๊าบบบ แนะนำที

ผมจะซื้อโน๊ตบุ๊คให้แม่อ่ะครับ แม่ผมคงใช้พิมพ์งานซะมากกว่า แต่ผมขอแบบที่มันดูหนัง,ฟังเพลงได้มั้งอ่ะครับ เพราะมันเป็นโน๊ตบุ๊คเครื่องแรก ทุกคนในบ้านคงต้องเอาไปดูหนัง,ฟังเพลงมั้ง แล้วผมก็ไม่มีความรู้เรื่องโน๊ตบุ๊คเลย คงต้องรบกวนให้แนะนำทีครับ
    ปล.บอกชื่อ-รุ่นให้ชัดๆได้มั้ยครับ ผมอยู่ต่างจังหวัด คงมีเฉพาะบางรุ่น ถ้าที่แนะนำมาผมหาไม่ได้จะได้หาอันที่มันใกล้เคียง ^^ รบกวนแนะนำทีครับ

www.**************** ลองหาข้อมูลดูครับ

ดูหนังก็หาจอกว้างๆ BenQ Joybook A53-M01 20000.-
    ไม่ก็ BenQ Joybook R45-LM06 23000.- ตัวนี้ผมว่า OK เลย

Comment

งบเท่าไรครับ

Comment

เข้าห้องโนทบุค น่าจะได้ข้อมูลเยอะกว่าคับ^^

Comment

งบ ไม่เกิน20000 ครับ แม่ผมเขาชอบถูกเข้าว่า (- -a ขออภัยด้วยครับ มีห้องโน๊ตบุ๊คด้วยหรอครับ ผมดูแล้วไม่เห็นมีนะ)

Comment

ไม่เกิน2หมื่น ผมแนะ นำพวก ( คอมแพค)ครับ

Comment

Working...
            X