Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ GALAXY 8800 GT ช้วยที่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ GALAXY 8800 GT ช้วยที่ครับ

เวลาขยับ jumper แล้วมันค้างยังไม่ได้ลากเลยครับ แต่ใช้เดิมแล้วลากมันไม่เป็นไร อาการแบบนี้มันเป็นไรครับ

รบกวนถามว่า ต่อไฟ 6 พิน ไป1หรือ 2ช่องครับ ตอนที่สลับจั้มเปอร์อ่าครับ
    ถ้าต่อ2 ช่อง แล้วมาสลับจั้มเปอร์แล้วค้าง ทั้งที่ยังไม่ได้ลาก
    คงต้องวอนผู้เชี่ยวชาญมาตอบแทนครับ

แต่ลองตรวจดูพาวเวอร์ด้วยครับว่าเพียงพอหรือไม่

Comment

มันใช้ยังไงอ่าะครับ ผมไม่เข้าใจ จะได้ไปลากมั่ง

Comment

ได้แล้วครับดันต่อชอ่งเดียวขอบคุณครับ

Comment

Working...
        X