Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dell XPS M1710 มีขายในบ้านเรามั๊ยครับ !!!!!!!!!!!!!!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Dell XPS M1710 มีขายในบ้านเรามั๊ยครับ !!!!!!!!!!!!!!!!!!

http://www.vmodtech.com/modules.php?...ticle&sid=1447

ราคาจะเท่าไรเนี่ย ถ้า dell กับ hp ในรุ่นราคาใกล้เคียงกัน ยี่ห้อไหนน่าสนใจกว่ากันครับ ราคาแบบไม่เกิน 60000.-บาทน่ะครับ
    Last edited by artbum; 18 Oct 2008, 21:48:10.

ในราคาเท่ากันผมว่าเดลน่าสนกว่าhpคับ

Comment

ลองไปดูที่เซียรังสิต ชั้น3ครับ
      ผมไปได้1730 ด้วยครับ

Comment

มีเครื่องเดียวไม่ใช่เหรอ ท่าน หรือมีหลายเครื่อง อิอิ

Comment

Originally posted by data_db2 View Post
          มีเครื่องเดียวไม่ใช่เหรอ ท่าน หรือมีหลายเครื่อง อิอิ
          เผื่อมีอีกครับ เจ้าของร้านเคยบอกครับ อิอิ

Comment

เดี๋ยว วันนี้เอาแมวไปฉีดยาเสร็จ ไปเลย อิอิ

Comment

Originally posted by data_db2 View Post
              เดี๋ยว วันนี้เอาแมวไปฉีดยาเสร็จ ไปเลย อิอิ
              ขอให้โชคดีครับท่าน แมวไม่สบายอือื

Comment

Originally posted by Nan View Post
                ลองไปดูที่เซียรังสิต ชั้น3ครับ
                ผมไปได้1730 ด้วยครับ
                ท่านได้มาราคาเท่าไรครับ

Comment

bios overclockในตัว!!!!

Comment

Originally posted by artbum View Post
                    ท่านได้มาราคาเท่าไรครับ
                    ไม่อยากบอกเลยครับ

Originally posted by pzeudo View Post
                    bios overclockในตัว!!!!
                    ใช่ครับ แต่ต้องเป็นตัวX9000ครับ ไปได้ที่3.4Gครับ

Comment

Working...
                    X