Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องเจ้าตัวนี้ทีครับ 6935G

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องเจ้าตัวนี้ทีครับ 6935G

คือว่าวันนี้ไปดูมาอ่ะครับ มานเปงแรม DDR3 หรือว่า แรมDDR 2 กันแน่นครับ งง มากๆๆมายเลยครับ

เป็น DDR3 (PC3-8500F) ครับ

Comment

ฟังธงอีกคนครับ

Bus 1066 แน่นอน

Comment

ครับผม

Comment

DDR3 แน่นอนครับ ผมซื้อมาแล้ววันนี้ ผ่าดูแล้วครับ ชัวร์ๆๆๆ ข้างๆกล่องก็เขียนครับ แต่ใบที่ร้านติด ส่วนมากเขียน DDR2 ครับ
          วันนี้ผมก็ทะเลาะหลายร้านเหมือนกันครับ ทำหน้าแหกไปหลายร้านเหมือนกัน ท้าให้แกะกันดูเลยก็ว่าได้ จนแน่ใจว่าเป็น DDR3 ครับผม
          มั่นใจได้ ผมซื้อมาแว๊วววววว ^^ 49990 + 1999 (ประกันเป็น 3 ปี)
          Last edited by satianpong; 1 Sep 2008, 02:03:55.

Comment

Working...
          X