Announcement

Collapse
No announcement yet.

want NB มาก แนะนำหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• want NB มาก แนะนำหน่อยคับ

งบประมาณ30000-32000

แบบว่าอยากได้ hp มากกกๆๆๆ แนะนำหน่อยย

แต่ยี่ห้อ อื่นก็ได้ นะ ยกเว้น acer ไม่ want เลย

ขอบคุนครับ

ใช้งานทั่วไป อ่ะคับ เล่นเกมแบบว่าโอเค ไม่กระตุก

แล้วรุ่นนี้ เวิร์คไหมคับ dv2912tx แต่กลัวซื้อไปมีปัญหาด้าน การ์ดจอ อ่ะครับ เพราะอ่านหลายๆกระทู้ เกียวกับ การ์ด geforce อ่ะ
    Last edited by BoDy-19; 31 Aug 2008, 08:56:07.

HP ก็โอเคนะครับ

แต่

อย่าลืมสโลแกนเดิม

ใช้ HP...อย่าลืมต่อประกัน

Comment

ใช้งานด้านไหนคับ

Comment

Originally posted by Sippaphas View Post
        HP ก็โอเคนะครับ

แต่

อย่าลืมสโลแกนเดิม

ใช้ HP...อย่าลืมต่อประกัน
        อ่านแล้วนึกถึงตอนต้องรีบเก็บตังต่อประกัน
        โอ้วแม่เจ้า 3990 แทนที่จะเอาไปทำอย่างอื่น
        แต่ก็คุ้มครับ อยู่กับเราไปอีก 3 ป๊

Comment

เกมส์แบบไหนละคับ งบขนาดนี้เล่นเกมสืเบาๆได้ แต่หนักมากก็ไม่ไหว

Comment

HP สวย หรู เสียงดี แต่.........ไอ้ตัวที่ลงท้ายด้วยTXเป็นมะเร็ง

Comment

Originally posted by ok.chok View Post
              HP สวย หรู เสียงดี แต่.........ไอ้ตัวที่ลงท้ายด้วยTXเป็นมะเร็ง

ถูกใจประโยคของ Rep นี้มากๆ ผมไม่ได้ต่อประกัน หมดประกันหนึ่งเดือนบอร์ดไปเลย ค่าซ่อมราวๆ 14000 ได้ ตอนนี้ทิ้งเครื่องไว้ที่ศูนย์ ขี้เกียจไปเสียค่า Service Charge เอาซากที่ใช้ไม่ได้กลับ โดนเนื้อร้ายเล่นงาน

Comment

ตัดทิ้งก็ไม่ได้เนื้อร้ายนี้ ฮ่าๆๆ

Comment

Working...
                X