Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิจาร์ณ LCD 2 ตัวนี้ให้หน่อยครับ ประกอบการตัดสินใจ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วิจาร์ณ LCD 2 ตัวนี้ให้หน่อยครับ ประกอบการตัดสินใจ

ช่วยวิจารณ์ LCD 2 ตัวนี้ด้วยนะครับ ผมอยากได้แบบจอด้านครับ เห็นราคา 2 ตัวนี้พอๆ กันครับประมาณ 8,000 บาท หรือมีตัวไหนที่น่าสนใจ ก็แนะนำได้นะครับ ขอบคุณครับ

1.ASUS VW222U Black 22
    [IMG][/IMG]

2.LG W2252TQ-TF Black 22
    [IMG][/IMG]

ขอบคุณครับ
    Last edited by DigiGonzo; 31 Aug 2008, 11:35:33.

ไม่มีความเห็นเรื่องสเปคของทั้งสองจอ แต่ชอบ asus มากกว่า เชียร์ asus ครับ

Comment

ดูจากหน้าตา เอา asus

Comment

LG จะลูกเล่นดีกว่าคับ

Comment

ใครใช้ Asus ตัวนี้อยู่บ้างครับ เป็นยังไงบ้างครับ

Comment

Asus ครับ สีสด ตอบสนองไว

Comment

เอาแบบที่ชอบครับ สเป็กพอกัน

Comment

LG ดูดีๆจอมันสูงกว่าเพราะ ขอบล่างมันมีพื้นที่เยอะ แฮะ

Comment

ผมว่าคุณเจ้าของกระทู้ลองไปพิสูจน์ด้วยตาตัวเองดีกว่าครับ ผมเคยคิดจะซื้อ LCD ของ LG รุ่นนึงพอไปที่ร้านจริงๆ ดูไปทดสอบไปกลับได้ Samsung มาแทนเสียอย่างนั้น !!!

Comment

ผมใช้ ASUS อยู่ครับ ซื้อจากในเวปนี่แหละ ใช้ดีครับ ไม่มีปัญหาอะไร

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=131698

Comment

Originally posted by umic2000 View Post
                      ผมว่าคุณเจ้าของกระทู้ลองไปพิสูจน์ด้วยตาตัวเองดีกว่าครับ ผมเคยคิดจะซื้อ LCD ของ LG รุ่นนึงพอไปที่ร้านจริงๆ ดูไปทดสอบไปกลับได้ Samsung มาแทนเสียอย่างนั้น !!!
                      ผมไปเดินดูหลายทีแล้วแต่ดูที่ร้านมันก็ดูยากอีกแหละครับ เพราะร้านชอบต่อ PC1 ตัวแล้วลากสายเข้ากล่อง แยกไปต่อ LCD หลายๆ ตัว ทำให้ภาพ LCD สัญญาณไม่ค่อยดี

Comment

ดันหน่อย

Comment

asus

Comment

ASUS สวยง่าาา

ปล.ของผมต้องเดล อิอิ

Comment

Working...
                            X