Announcement

Collapse
No announcement yet.

GPUZ ทำไงให้ Sensor มันโชว์ Full ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GPUZ ทำไงให้ Sensor มันโชว์ Full ครับ

GPUZ ทำไงให้ Sensor มันโชว์ Full ของผมมันโชว์แค่นี้เอง เห็นบางคน มีรอบพัดลมบอกด้วย

ใช้การ์ดของ ATI ป่าวหว่า-*-

Comment

แล้วแต่การ์ดไม่ใช่หรอครับ

Comment

อ่อครับ

Comment

ของผมตัวเดียวกัน ก็โชว์เท่านั้นเหมืนกันอ่ะ

Comment

ของผมมีช่อง gpu load เพิ่มมาอ่ะ
            Attached Files

Comment

Originally posted by interpower View Post
              ใช้การ์ดของ ATI ป่าวหว่า-*-
              ATi เกี่ยวไร

Comment

555+ ผมมั่วเองละครับเห็นของเพื่อนมันใช้ 3780 1 G โชวครบเลยนึกว่าใช้ atiแล้วมันโชวครบ

Comment

แบบในรูปหรือเปล่าครับท่าน missionman
                  Attached Files

Comment

ดูในโปรแกรม Riva Tuner
                    จะเป็นกราฟ ตารางให้ดูเลย

Last edited by TWK.; 1 Sep 2008, 10:10:43.

Comment

ตาม rep บนเลย

Comment

Originally posted by Redmachine View Post
                        แบบในรูปหรือเปล่าครับท่าน missionman
                        การ์ดจอ ลายเซ็นต์ ท่านซิ้งค์สวยจัง

Comment

Working...
                        X