Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปกเครื่องแบบนี้สามารถ OVERCLOCK ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปกเครื่องแบบนี้สามารถ OVERCLOCK ได้ไหมครับ

ซีพียู : E6300
    M/B: ASROCK ConRoeXFire-eSATA2
    Memmory : DDR2 KINGTON 512/667(5300) 1 ตัว
    การ์ดจอ : ASUS EAX550HM512/TD/256 PCI-E
    ฮาร์ดิก : IDE 80 GB

ทำได้หรือไม่ครับ

ควรทำหรือไม่ครับ แล้วต้องเซตเท่าไหร่ดีครับ

ใช้ไปเดิมๆเถอะกั๊บ มีใช้ดีๆ ดีกว่าไม่มีใช้กั๊บ ถ้าจะOCตังค์ต้องถึงกั๊บ สเป๊กแบบนี้OCไปก็ไม่เห็นผลอะไรเยอะขึ้นหรอกกั๊บ

Comment

OCเอาเล่นๆครับ ขำขำ

Comment

ปรับ bus ขึ้นสัก 10-15% นาจะได้ ประมาณ bus300

Comment

Originally posted by gunya18 View Post
          ใช้ไปเดิมๆเถอะกั๊บ มีใช้ดีๆ ดีกว่าไม่มีใช้กั๊บ ถ้าจะOCตังค์ต้องถึงกั๊บ สเป๊กแบบนี้OCไปก็ไม่เห็นผลอะไรเยอะขึ้นหรอกกั๊บ
          ผมก็เห็นด้วยนะครับ clock แล้วก็เร็วขึ้นจากเดิม ไม่มากหรอก ถ้าไม่สังเกตนะ และอีกอย่าง เดิมๆมันก็แรงดีอยู่แล้ว ผมคิดว่าเป็นแบบนี้นะ
          Last edited by hotaru; 14 Jan 2007, 10:14:04.

Comment

น่าจะได้นิดหน่อยนะ

Comment

ได้แน่นอนครับ

Comment

ได้ครับ

Comment

Working...
                X