Announcement

Collapse
No announcement yet.

GA-EP45T-DS3R กับ P5Q อันดีกว่า ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GA-EP45T-DS3R กับ P5Q อันดีกว่า ครับ

พอดี ผมจะใช้กับ e7200 อ่ะ
    ช่วย หน่อยครับ ไม่รู้เอา ค่ายไหนดี หรือมี ตัวอื่น ที่ดีกว่าครับ
    ราคาไม่เกิน 5000 ครับ จะดีมาก

Msi P45-Neo2 อีกตัวน่ะ ผมเล็ง 2 ตัวข้างบนกะตัวนี้แหละแต่ยังเลือกไม่ได้เลยเพราะงบบอร์ดมี 4,400 เอง

Comment

ASUS P5-Q PRO ครับ

Comment

ผมชอบP5Q ครับเล่นเนตไม่ต้องเข้าวินโดว์ อิอิ

ไม่รู้ กิ๊กเค้าทำได้รึป่าวนะ

Comment

Originally posted by damned View Post
          ผมชอบP5Q ครับเล่นเนตไม่ต้องเข้าวินโดว์ อิอิ

ไม่รู้ กิ๊กเค้าทำได้รึป่าวนะ
          อยากรู้ว่าใช้ยังไงครับ แล้วก็วิธีใช้เอ้กเพรสเกตด้วยอ่ะครับ ซื้อมายังทำไม่เป็น

Comment

Working...
          X