Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ มันเน่าอย่างแรง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ มันเน่าอย่างแรง

คอมผม HP pavilion A6485L Intel core Quad Q6600

http://rarkar.com/th/product/1300002...5L-KN211AA-AB3

ตอนแรกมัน ลงวิสต้ามา ไม่ชอบเลยไปลง XP DARK V6 สรุปเน่าเลยครับ
    ทำไงดี ช่วยที ลงดาร์กกี่ทีๆจอฟ้าตลอดเลย หรือเครื่องนี่มันลงได้แต่ วิสต้า ช่วยบอกผมที ผมม่ายรู้คับ

ลงดาร์กได้แค่อันที่เป็น sata/raid ส่วนชิ้นอื่นๆ ไดเวอร์เน่าหมดเลย ช่วยทีครับ หรือต้องใช้ วิสต้าเท่านั้น แบบไหน แนะนำหน่อยคับ

ไม่ลองลอง xp ตัวอื่นละครับว่าลงแล้วจะขึ้นจอฟ้าหรือเปล่า
    แล้วมีไดรเวอร์สำหรับ xp หรือเปล่าครับ
    ถ้าไม่มีก็ต้องหาโหลดมาครับ

Comment

หาไดรเวอร์ของ xp ให้ครบก่อน
      แล้วผมว่าใช้วินโดวไม่ตัดแต่งจะเวิร์คสุดนะครับ

Comment

จอฟ้ามันรหัสอะไรครับ เช็กดูในgoogle ก่อนแก้ไข

Comment

HP เครื่องรุ่นใหม่ ๆ หาไดร์เวอร์สำหรับ XP ยากพอดูครับ บางรุ่นไม่มีให้ด้วย

มันเหมือนบีบให้ไปให้วิสต้า ยังไงก็ใช้วิสต้าไปเถอะครับเครือ่งก็แรงอยู่แล้ว

Comment

Originally posted by ceo-x View Post
            จอฟ้ามันรหัสอะไรครับ เช็กดูในgoogle ก่อนแก้ไข
            ลายเซ็นต์ท่านเท่ดีนะครับ อิอิ โกงกินชิน...

Comment

Working...
            X