Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพิ่งถอยจอไหม่มา พอตั้ง Res แล้วขึ้นแบบนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพิ่งถอยจอไหม่มา พอตั้ง Res แล้วขึ้นแบบนี้

แบบนี้ครับ 22" sumsung 2232Gw ครับ

มีปัญหาอะไรเปล่า

Originally posted by cuffs View Post
    แบบนี้ครับ 22" sumsung 2232Gw ครับ

มีปัญหาอะไรเปล่า

ทามไมไส่รูปไม่ได้-*-
    Attached Files

Comment

ลงdriverใหม่ดูครับ

Comment

แล้วลองเทสเปิดหนังดูภาพมันไม่คมเลยอ่ะครับ ออกจะเปน pixel ด้วยนี่อยู่ที่อะไรหรอครับ

Comment

Originally posted by cuffs View Post
          แล้วลองเทสเปิดหนังดูภาพมันไม่คมเลยอ่ะครับ ออกจะเปน pixel ด้วยนี่อยู่ที่อะไรหรอครับ
          ต้องตั้งตามค่า native resolution ครับไม่งั้นจะไม่ได้ความละเอียดสูงสุดของจอ

แล้วอย่างที่ข้างบนว่าครับ ลง Driver ใหม่ ถ้าไม่ได้ต้องอัพการ์ดจอแล้วละครับ

Comment

โอ้วส์ได้แล้วครับ สีสันสวยบาดตามากครับ ปรับดีๆๆก็ไม่มีปัญหาเรื่องแสบตาครับผม workmore!!

Comment

Working...
            X