Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนสอบถามเรื่อง tagan u38 500 w. มันมีไฟสีฟ้าหรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนสอบถามเรื่อง tagan u38 500 w. มันมีไฟสีฟ้าหรือเปล่าครับ

รบกวนสอบถามเรื่อง tagan u38 500 w. มันมีไฟสีฟ้าหรือเปล่าครับ
    ....พอดีผมพึ่งไปถอยมาวันนี้ ลองเทส ข้างนอก เคส ดูไม่เห็นไฟตรงพัดลมสี ใสใสมันติดเลย (แต่เห็นหลอดไฟตรงพัดลมอยู่นะ)
    ผมเลยเอาไปเคม..ที่HWH ที่พันทิพย์ งามวงค์วาน คนขายเค้าไม่ให้เคม ช่างเค้าบอกว่า รุ่น u38 มันไม่ีมีไฟ เค้าประกอบเครื่องมาหลายตัวแล้ว รุ่นมี ไฟมีแต่รุ่น BZ แต่ผมเห็นพี่ๆในนี้บอกว่า มันมีนะ ก้อเลยมาโพลสถาม ดูเผื่อมีคนใช้ รุ่นเดียวกันอยู่ ผมจะได้เอาไปเคมอีกรอบ ถ้ามีรูปให้ดูด้วยก้อดีนะครับ เพื่อความแน่ใจ
    ... ย้ำไฟตรงพัดลมนะครับ ไม่ใช่ไฟตรงปลั๊กเสียบสายไฟ เหมือนพวกรุ่น BZ
    เครื่อง ก้อใช้งานได้ปกตินะครับ ที่มันมีปัญหาตรงไฟ ตรงพัดลมนี่แหละครับ
    ............ถามอีกข้อครับ ถ้าร้าน เค้าไม่ให้เคม สามารถไปเคม ที่ศูนย์ไหนได้อีกครับ
    ขอบคุณมากครับ สำหรับทุกๆคำแนะนำ...

ไม่มีไฟครับ เป็ยพัดลมใบไสธรรมดา

Comment

ไม่มีครับ เพราะผมใช้อยู่อ่ะ .... ตอนแรกที่ได้มาก็สงสัยอยู่เหมือนกัน เลยมา Post ถามใน Board นี้ครับ หลายท่าน Comfirm ว่าไม่มีครับ .... ส่วนรูปติดไว้ก่อนครับ มีโอกาสจะเปิดฝาถ่ายมาให้ดูครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ

Originally posted by Takumigrit View Post
        ไม่มีไฟครับ เป็ยพัดลมใบไสธรรมดา
        ขอบคุณมากครับ........

Comment

Originally posted by jiggo View Post
          ไม่มีครับ เพราะผมใช้อยู่อ่ะ .... ตอนแรกที่ได้มาก็สงสัยอยู่เหมือนกัน เลยมา Post ถามใน Board นี้ครับ หลายท่าน Comfirm ว่าไม่มีครับ .... ส่วนรูปติดไว้ก่อนครับ มีโอกาสจะเปิดฝาถ่ายมาให้ดูครับ
          ขอบคุณมากครับ....
          ก้อสงสัยอยู่ว่า ทำไม ถึงใช้ พัดลมใสๆ

Comment

Tagan รุ่น U38 เป็นรุ่นประหยัดครับ ถึงไม่มีไฟแสงสีอะไร ถ้าติดไฟ LED มาด้วยขายราคานี้ไม่ได้แน่นอนครับ

Comment

Originally posted by umic2000 View Post
              Tagan รุ่น U38 เป็นรุ่นประหยัดครับ ถึงไม่มีไฟแสงสีอะไร ถ้าติดไฟ LED มาด้วยขายราคานี้ไม่ได้แน่นอนครับ
              ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
              X