Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่างXFX9800gtx+กับevga9800gtx+อันไหนดีกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่างXFX9800gtx+กับevga9800gtx+อันไหนดีกว่ากัน

บอกหน่อยครับว่าจะสอย ราคามันต่างกัน
    แต่ความแรงไม่รู้เหมื่อนกันหรือปล่าว

Comment

ความแรงไม่ต่างกัน - - เพราะการ์ด ref เหมือนกันหมด

เอาประกันที่ชอบ + ที่ราคาถูกๆแล้วหวดเลย ถ้าไม่ได้ติดแบรนไหนเป็นพิเศษ

Comment

ต่างที่ประกัน กับ ราคา...

แต่ถ้า evga เมืองไทย step-up ได้นะ ไม่ต้องคิดมากเลย

Comment

ครับขอบคุนครับ
          แต่ขอความคิดเห็นหน่อยว่า
          ท่านเทพทังหลายเล่นตัวไหนกันถ้าไห้เลือก

Comment

ผมราชบุรีครับ เด็กไหม่ มีอะไรก็แนะนำบ้างนะ
            neung.rd@msn.com เมผมแอดหน่อยพี่น้องคุยกัน
            ว่าจะส่อยแต่รอตังอยู่ 555

Comment

ส่วนตัวเลือก XFX
              แรงเท่ากันแต่ถูกกว่า
              ราคาเท่ากันแต่แรงกว่า
              นั้นคือความคุ้มค่า

Comment

step-up มันคืออะไรครับ

Comment

Originally posted by neung123_g View Post
                  ผมราชบุรีครับ เด็กไหม่ มีอะไรก็แนะนำบ้างนะ
                  neung.rd@msn.com เมผมแอดหน่อยพี่น้องคุยกัน
                  ว่าจะส่อยแต่รอตังอยู่ 555
                  คนราชบุรี เหมือนกันครับ

ผมอำเภอบางแพ

Originally posted by neung123_g View Post
                  step-up มันคืออะไรครับ

มันเป็น option นึง ของประกันเทพ (USA ONLY)

เมื่อมีการ์ดรุ่นใหม่มา สามารถนำไปเทิร์นได้ โดยที่ราคาของการ์ดตัวเก่าเท่าเดิม เพิ่มแค่ส่วนต่างเท่านั้น

ภายใน 90 วัน

Comment

evga ตาย core mem น้อยกว่า แพงกว่าเกือบพัน มียันต์แปะซิ้ง ประกันร้าน ......

ปล ไม่แน่ใจ core mem เท่ากันมั้ง เห็นตอนแรกบอก คล็อกมา 760
                    Last edited by acquiesce; 1 Sep 2008, 17:40:38.

Comment

Originally posted by acquiesce View Post
                      evga ตาย core mem น้อยกว่า แพงกว่าเกือบพัน มียันต์แปะซิ้ง ประกันร้าน ......
                      พูดโดนใจ

Comment

จัดXFXไปเลย
                        EVGA มันดีแต่ในUSAแหละ(เพราะเทรินได้)
                        มาไทยXFXกิน

Comment

เน้นประกันครับ อิ อิ

Comment

ผมว่าเอาอันที่คุ้มกว่าดีกว่าคับ

Comment

EVGA มียันต์ ??

Comment

Working...
                              X