Announcement

Collapse
No announcement yet.

:: จะซื้อ HD ของ WD 250 GB Buffer 16M ได้ที่ไหนบ้างครับ ::

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• :: จะซื้อ HD ของ WD 250 GB Buffer 16M ได้ที่ไหนบ้างครับ ::

คิดว่าจะไปเดินพันธ์ทิพย์ดู ก็เจอแต่ประกันของ A&L (WD 250GB Buff 16 MB) ไม่ทราบว่า WD 250GB 16 MB นี่ มีประกันของ Synnex หรือ Com7 บ้างไหมครับ และถ้ามี มีที่ร้านไหนและชั้นไหนของพันธ์ทิพย์ (หรือฟอร์จูน) บ้างครับ รบกวนแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

ลองดู PC Outlet ครับ อาจจะมี ของ Com7 ชั้น 3 พันทิพย์

Comment

มีครับ แต่หายากหน่อยครับบ

ผมเนหาทั่ว Zeer เรยอะหาไม่ได้อะครับ ขี้เกียจไปพันธิปเรยต้องสอย

ประกัน Al มมาอะ

Comment

ไปดูใน www.comseven.com ได้ครับ

Comment

ผมกำลังจะเอา 320GB รหัส KS และ รหัส YS(ตัวTOP)มาขายครับ
          buffer 16Bทั้งคู้รอหน่อยครับ

YS เปิดต่อเนื่อง500000ชม.เลยครับ เหมาะสำหรับserver หรือPCที่ต้องการเปิดอย่างต่อเนื่อง แต่ราคาต้นทุนจะแพงกว่าKSหน่อยนึงครับ

รู้สึกHWHจะขายแต่KSด้วยครับเพราะYSต้นทุนสูงกว่า แต่ผมมีให้เลือก2แบบเลยครับ

http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php?t=21921
          Last edited by chichi; 14 Jan 2007, 14:10:01.

Comment

ปล.ของยังไม่มานะครับ แต่โพสต์จองก่อนได้ครับ คนในOCZ และ VMOD ซื้อไปตอนนี้เกือบ 150คนแล้วครับ นิสัยดีๆทั้งนั้นเลย

Comment

ขายเท่าไรเรยครับตัว ys อะครับ ผมหาอยู่ ไม่มีเรยอะครับ เรยเอาตัว ks มาอะ

Comment

BigITไม่มีเหรอครับมันร้านของcom7เลยไม่ใช่เหรอ

Comment

Working...
                X