Announcement

Collapse
No announcement yet.

ค้างตอนบูทเข้าวินโดว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ค้างตอนบูทเข้าวินโดว

ใช้การ์ดจอ Fx5500 อะครับ มันค้าง ใช้ Fx5200 ก้อค้าง

แต่พอใช้ออนบอด มะค้างอย่างนี้เปนที่ เมนบอดชะมะครับ

แล้วเอาไปซ่อมได้มั้ย หรือต้อง ซื้อใหม่อย่างเดว

ละถ้าจาเอาไปเคลม มันของ svoa เคยรื้อเครื่องมาครั้งนึงแล้ว

จาหมดประกันมั้ยอ่าครับ

ขอบคุนครับ

psuจะไปแล้วมั้งครับ อาจเริ่มจ่ายไฟไม่พอ

Comment

psu พึ่งซื้อมาดั้ยมะถึง 4เดือน

TT^TT

Comment

Originally posted by tokyo202 View Post
        ใช้การ์ดจอ Fx5500 อะครับ มันค้าง ใช้ Fx5200 ก้อค้าง

แต่พอใช้ออนบอด มะค้างอย่างนี้เปนที่ เมนบอดชะมะครับ

แล้วเอาไปซ่อมได้มั้ย หรือต้อง ซื้อใหม่อย่างเดว

ละถ้าจาเอาไปเคลม มันของ svoa เคยรื้อเครื่องมาครั้งนึงแล้ว

จาหมดประกันมั้ยอ่าครับ

ขอบคุนครับ
        เขียน(พิมษ์)ให้มันถูกต้องเครื่องก็จะไม่ค้างเองแหละ

Comment

โทษทีครับ รีบไปหน่อย

กระผมผิดไปแล้ว จะพิมพ์ให้ถูกๆแล้ว ครับ

Comment

Working...
          X