Announcement

Collapse
No announcement yet.

..::สอบถาม::..มีปัญหาเรื่อง 3DMark ไม่รันคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ..::สอบถาม::..มีปัญหาเรื่อง 3DMark ไม่รันคับ

มันขึ่นที่โลโกอย่างเดียวคับ แล้วไม่รันโปรแกรมต่อ

ไม่ทราบว่าจะแก้ปัญหายังไงคับ แต่ก่อนยังเข้าได้เลยคับ

มันเป็นเพราะไรหรอคับ งงซะแล้ว

การ์ดจอ ATI ใช่หรือไม (คิคิคิ)
    ถ้าใช่ให้ลง โปรแกรม Hotfix 3DMark
    * หาใน google นะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      การ์ดจอ ATI ใช่หรือไม (คิคิคิ)
      ถ้าใช่ให้ลง โปรแกรม Hotfix 3DMark
      * หาใน google นะ

ลงไปแล้วคับ

Comment

ตัวใหนครับ 3D MARK
        ลงใหม่ลองยังครับ

Comment

3D MARK05 อ่ะคับ

มันจะเกี่ยวกับวินโดวส์ป่าวคับ

คราวก่อนใช้แผ่นแท้ test ผ่านน้ะคับ แต่ตอนนี้ลงใหม่แล้วคับ 2008

Comment

ลองลงโปรแกรมใหม่ยังครับ
            แต่เป็นที่ OS ก็มีส่วนแต่โอกาศน้อยรครับ

Comment

ผมเคยเป็นกับตัว 06 ครับ ลงใหม่ครับ กับเทส direct X

Comment

ตอนนี้ได้แล้วคับ

ขอบคุณคับ

Comment

Originally posted by silly507 View Post
                  ตอนนี้ได้แล้วคับ

ขอบคุณคับ
                  ตกลงเป็นเพราะสาเหตุอะไรครับ

Comment

Working...
                  X