Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกียวกับBenQ S42 ครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกียวกับBenQ S42 ครับ?

1.อยากทราบว่ารุ่นนี้วางขายรึยังครับ
    2.ประกันกี่ปีครับ แล้วสามารถเพิ่ม(ซื้อ)ประกันได้มั้ยครับ
    3.น่าใช้มั้ยครับ
    ขอบคุณครับ

แล้วมีDriver XP มั้ยครับ
    ขอบคุณครับ

Comment

1 อาทิตย์หน้าคับ ตอนนี้เปิดให้จองแล้ว
      2 1 ปีคับ ซื้อต่อ3990บาทต่อปี ต่อได้ก่อน1วันหมดประกันเก่า
      3 ดูจากราคาขอบอกโคตคุ้ม
      4 มีไดเวอร์xpคับ

Comment

จองที่ไหนคับ

Comment

Originally posted by muzas View Post
          จองที่ไหนคับ
          พันทิพ เซียร์ ฟอจูน แล้วแต่สะดวกไปที่ไหนคับ

Comment

[B]ขอถามเรื่องการ์ดจอหน่อยครับว่ารุ่นนี้มีปัญหากับเขาหรือป่าว[/B] ช่วยบอกทีเพราะก็สนใจร่นนี้อยู่เหมือนกัน

Comment

Originally posted by neky View Post
              [B]ขอถามเรื่องการ์ดจอหน่อยครับว่ารุ่นนี้มีปัญหากับเขาหรือป่าว[/B] ช่วยบอกทีเพราะก็สนใจร่นนี้อยู่เหมือนกัน

เห็นมีคนในนี้บอก9600ขึ้นไปไม่มีคับ

และเบนคิวก็ออกมารับรองแล้วว่า8600ในล็อตใหม่ๆ และรุ่นใหม่ๆหลังจากนี้ไม่มีปัญหา

Comment

ราคานี้รวม vat แล้วเท่าไหร่ครับ รวม vat เป็น 7% เลยหรือป่าว

Comment

Originally posted by neky View Post
                  ราคานี้รวม vat แล้วเท่าไหร่ครับ รวม vat เป็น 7% เลยหรือป่าว
                  ยังไม่รวมคับรวมอยู่ที่4หมื่น1

Comment

Originally posted by 12345678910 View Post
                    เห็นมีคนในนี้บอก9600ขึ้นไปไม่มีคับ

และเบนคิวก็ออกมารับรองแล้วว่า8600ในล็อตใหม่ๆ และรุ่นใหม่ๆหลังจากนี้ไม่มีปัญหา
                    ถ้าอย่างนั้น 5930G ก็หมดปัญหาเรื่องการ์ดจอใช่มั้ยครับ

Comment

Originally posted by stroumphs View Post
                      ถ้าอย่างนั้น 5930G ก็หมดปัญหาเรื่องการ์ดจอใช่มั้ยครับ
                      ใช่คับมีคนเอารีวิสต่างประเทศมาเทียบกันดูคับ

Comment

ราคาแรงพอๆกับเครื่องเลยนิ อิอิอิ

Comment

มีใครซื้อมาแล้วบ้าง เอามาลงให้ดูหน่อย
                          ส่วนใหญ่พวกของล๊อตแรกจะมีปัญหารึป่าวคับ

Comment

41000เอง แพงกว่า s41 แค่5000

Comment

Originally posted by deakanew View Post
                              41000เอง แพงกว่า s41 แค่5000
                              41000ยังไม่รวมvatน้า ถ้ารวมล่ะเหอๆๆส่วนมารุ่นๆๆใหม่ๆไม่มีโปรโมชั่นfree vatเลยเซง
                              รุ่นเก่าfreeหมด

Comment

Working...
                              X