Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจะซื้อ การ์ดจอใหม่ ครับ แนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจะซื้อ การ์ดจอใหม่ ครับ แนะนำหน่อยครับ

ตอนนี้ผมใช้ XFX 7900GS 480M อยู่อ่ะครับ

ตอนนี้ลังเลอยู่ที่ XFXF8800GT YSF4 / Zalman 4,950฿
    HIS 4850 IceQ4 Turbo 6,490฿
    GF9800GTX+ YDF4 6,890฿ ตัวนี้ผมกลัวว่า PSU ผมจะไฟไม่พอ

PSU ผม ThermalTake TR2-470W ครับ

ผมชอบ XFX อ่ะครับ ชอบ Nvidia ด้วยอ่ะครับ driver ของเขาดี

Spec เครื่องผม ก็
    CPU 2180@3Ghz เพิ่มไฟอีก +.05 zink เดิม
    Ram 2 ตัว 2G
    HDD 2 ตัว
    DVD-RW 1 ตัว CD-RW 1 ตัว

ท่านใจบุญ ช่วยหน่อยน่ะครับ

9800GTX+ โลดเลยครับ

Comment

อ้าวถ้าอยากได้ nvidia ก็ซื้อ 9800GTX+ ซิครับ ซื้ออะไรที่เราอยากได้จะดีที่สุด เพราะไม่งั้นจะมานั่งเสียดายทีหลังนะเออบอกไว้ก่อน เรื่องไฟพอไม่พอรอท่านอื่นมาตอบให้อีกทีละกัน

Comment

อยากรู้เรื่องไฟอย่างเดียวอ่ะครับ ใครพอช่วยได้บ้าง

Comment

พอเหลือๆฟันธงงงงง

Comment

ผมว่ามันเกือบไม่พอนะครับไม่รู้มากแต่จากที่เขาว่ามา

Comment

จัดโล้ดงับ .... ไฟต้องพอจิ หุหุ

Comment

9800GTX+ ฟันธงว่าไฟพอครับ เพื่อนผม Enermax 460 w มันเปิดเล่นมาแล้ว แถมใช้ CPU Q6600@3.2 แล้วยังคล็อกการ์ดจอได้อีกนา

Comment

เจออีกปัญหาแล้วครับท่าน ผมใช้ เคส ninja อ่ะครับ ไม่รู้ว่าใส่การ์ดได้ป่าว

Comment

Working...
                  X