Announcement

Collapse
No announcement yet.

EEE PC 1000H พอจะลง vista ได้ใหมพี่น้องง วิเคราะหน่อยงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EEE PC 1000H พอจะลง vista ได้ใหมพี่น้องง วิเคราะหน่อยงับ

ตามกระทู้เลยครับ Atom 1.6 vga intel945 (950ป่ะ) จะแต่งกับ vista คนสวยจะไปกันรอดใหมครับ ตอนนี้แรม2G ครับ

ผมว่าอาจจะต้องปิด Windows Aero ครับ เพื่อไม่ให้กินทรัพยากร มากไปอ่ะ

Comment

สงสัยต้องหาvista เวอร์ชันตัดไม่เลี้ยง

Comment

น่าจะ VISTA Starter ครับ
        เปิด บังคับได้ ทีละ 4 โปรแกรม แต่ ลูกน้องผมใช้ได้ มากกว่า 4 นะ
        License 990 บาท

Comment

ตอนนี้ใครมี CD-KEY ULTIMATE SP1 x64 บ้าง อ่ะ ขอหน่อย

Comment

Originally posted by data_db2 View Post
            น่าจะ VISTA Starter ครับ
            เปิด บังคับได้ ทีละ 4 โปรแกรม แต่ ลูกน้องผมใช้ได้ มากกว่า 4 นะ
            License 990 บาท
            น่าสนใจ มีขายแถวไหนครับ

Comment

Working...
            X