Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้vistaเล่นเกมส์มั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เมื่อวานลง ultimate หน่วงมั่กๆ ไม่รู้ว่าscore5.3นี่โอฯมั้ยคับ ไม่รู้ว่าต้องปิด service ตัวไหนบ้างให้มันเร็วขึ้นอ่ะคับ

โหย 5.3 แรงแล้ว ครับ

ของผม 4.1 กับ 3 ยังไม่เครียดเลย ครับ

Comment

ลองเปลี่ยนมา3แผ่นแล้วคับ เดี๋ยวกลับบ้านจะลองลงSP1ดูอีกที

อยู่เชียงใหม่ ใช่มั๊ยครับ

ลองไปร้าน The PC Gamer (Complaza) ดูนะครับ

บอกเขาว่าขอซื้อ Vista Ultimate SP1 นะครับ (แผ่น Vista ในร้านนี้เป็นแผ่นแบบเต็มๆ ไม่ตัดแต่งอะไรเลย เดิมๆ ทุกอย่าง)

ลงแผ่นนั้นโดยไม่ต้องใส่ CD-Key นะครับ
      ลงเสร็จแล้วก็หาโหลด Vista_SP1_Loader มาลงนะครับ (เป็น Crack สำหรับ Vista SP1)

คือมาแนะนำเฉยๆ นะครับ เพราะผมก็ใช้แบบนี้อยู่ น่ะครับ

Comment

ตอนนี้ใช้แผ่นoemของHP(Ultimate)อยู่ลองลงไดร์เวอร์ตัวเก่า(169.25_forceware_winvista_32bit_english_whql) เข้าเกมส์ได้ แต่พอออกจากเกมส์ภาพลาย ต้องรีฯเครื่องอย่างเดียว อยากเล่นเกมส์อ่ะ เซ็ง...จนอยากจะกลับไปใช้xpแล้ว

Comment

เล่นนิดหน่อย
          Vista 32-bit

Lost.Planet.Extreme
          Bioshock
          Crysis
          Company Of Hero Opposing Front

Comment

พอออกเกมส์แล้วก็เป็นอย่างในรูปเลยคับ(เป็นทุกเกมส์เลย)

Comment

เล่นได้ไร้ปัญหา ใช้ vista x-64 sp1 ลื่นปู๊ดๆๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
              X