Announcement

Collapse
No announcement yet.

* โปรโมชั่นสุดพิเศษเหนือใครจาก MSI ตั้งแต่เดือน สิงหาคม ถึง ตุลาคม 2551*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• * โปรโมชั่นสุดพิเศษเหนือใครจาก MSI ตั้งแต่เดือน สิงหาคม ถึง ตุลาคม 2551*

ลูกค้าที่ซื้อเมนบอร์ด MSI P45 ซีรี่ส์ทุกรุ่น มีสิทธิ์ลุ้นรับ MSI Wind Netbook เดือนละเครื่อง ตั้งแต่เดือน สิงหาคม ถึง ตุลาคม 2551
    เพียงแค่กรอกชื่อ ที่อยู่ พร้อมกับตัด Serial แล้วส่งมาที่ 345 ซอยประชาสันติ ถนนรัชดาภิเษก เขตห้วยขวาง กรุงเทพฯ 10310 ประเทศไทย
    หรือเข้าไปดูรายละเอียดได้ที่ http://msi-event.microsite.com

Originally posted by maesalong View Post
    ลูกค้าที่ซื้อเมนบอร์ด MSI P45 ซีรี่ส์ทุกรุ่น มีสิทธิ์ลุ้นรับ MSI Wind Netbook เดือนละเครื่อง ตั้งแต่เดือน สิงหาคม ถึง ตุลาคม 2551
    เพียงแค่กรอกชื่อ ที่อยู่ พร้อมกับตัด Serial แล้วส่งมาที่ 345 ซอยประชาสันติ ถนนรัชดาภิเษก เขตห้วยขวาง กรุงเทพฯ 10310 ประเทศไทย
    หรือเข้าไปดูรายละเอียดได้ที่ http://msi-event.microsite.com

ที่อยู่บริษัทหรือครับนิหรือที่อยู่บ้านพี่ว่างๆจะได้แวะไปเยี่ยม อิอิ

Comment

มันเป็นที่อยู่สำหรับส่งชิ้นส่วนให้ผู้ที่ซื้อเมนบอร์ด MSI P45 ซีรี่ย์ได้เข้าร่วมการจับรางวัล ลุ้นรับ MSI WIND Notebook คร๊าบ....ว่าแต่ ท่าน monkomoro45 ส่งมาชิงโชคหรือยัง ???

Comment

Originally posted by maesalong View Post
        มันเป็นที่อยู่สำหรับส่งชิ้นส่วนให้ผู้ที่ซื้อเมนบอร์ด MSI P45 ซีรี่ย์ได้เข้าร่วมการจับรางวัล ลุ้นรับ MSI WIND Notebook คร๊าบ....ว่าแต่ ท่าน monkomoro45 ส่งมาชิงโชคหรือยัง ???
        ยังไม่ได้ส่งเลยพี่ แบบว่าไม่มีตังซื้อ อิอิ

Comment

จะส่งมั่ง ต้องตัดกล่องเลยเหรอครับ ไม่อยากตัดอ่ะ ใบเสร็จไม่ได้เหรอ

Comment

แบบ ว่าซื้อ แล้วตัดแลกเลย มะได้หรอ อิอิ

Comment

ซื้อแต่กล่องได้มะ อิอิ

Comment

ผมอยากซื้อบอดตัวนี้มากแต่อยู่ต่าง จว ใครรู้ว่าร้านไหนมีขายแล้วส่งให้ได้ช่วย Pm บอกด้วยนะครับ จะขอบคุณอย่างมากเลยนะ

Comment

Originally posted by dakbaba View Post
                  ผมอยากซื้อบอดตัวนี้มากแต่อยู่ต่าง จว ใครรู้ว่าร้านไหนมีขายแล้วส่งให้ได้ช่วย Pm บอกด้วยนะครับ จะขอบคุณอย่างมากเลยนะ
                  โทรไปร้าน tk ไม่ก็ Jedi เลยครับ

Comment

Originally posted by dakbaba View Post
                    อยู่จังหวัดไหนครับพี่น้อง เดี่ยวผมแจ้ง ดีลเลอร์ในจังหวัดให้

Comment

ไม่ได้อยากได้รางวัลแต่อยากถามว่า MSI wind book มันราคากี่บาทครับ

Comment

MSI wind book ราคาตกอยู่ที่ 16000 บาท

ข้อมูลเพิ่มเติม >> GO

Comment

ว่าจะส่งยังไม่ได้ตัดออกมาแป๊ะเลย ว่าแล้วจัดการเลยดีกว่า

Comment

ขอให้โชคดี ถูกรางวัล ได้รับ MSI WIND NB นะคร๊าบ...

Comment

สอยมาแล้ว ไว้จะลองส่งไปนะครับ

Comment

Working...
                              X