Announcement

Collapse
No announcement yet.

mainboard นี้ใช้กับ 7300GT AGP 8X ได้มั้ยคับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• mainboard นี้ใช้กับ 7300GT AGP 8X ได้มั้ยคับ?

บอร์ด SL-85DRV4-C, Socket 478, AGP Slot 4X

ขอบคุณ

ได้งับ

Comment

ใช้ได้ชัวร์ๆ เลยปะคับ? แบบว่าขี้เกียจยกเครื่องไป

Comment

Originally posted by rebellion 001 View Post
        ใช้ได้ชัวร์ๆ เลยปะคับ? แบบว่าขี้เกียจยกเครื่องไป
        ยกบอร์ดไปลองก่อนซื้อครับ เดียวจะเสียบใจภายหลัง เชื่อผม

Comment

ผมว่าได้ 100% นะจากที่คุณบอกมาว่า agp4x แล้วอยากได้ 8x คือมันก็ใส่กันได้แหละคับไม่ต้องยกไปก็ได้มั้ง

Comment

แวะมาบอกว่า

73GT ถ้าเป็น AGP แล้ว "ค่อนข้าง" ห่วย

Comment

แวะมาบอกเหมือนกันว่า

ยกไปลองเถอะ ใส่แล้วเปิดไม่ขึ้นจะเสียใจ ไม่ใช่4xทุกบอร์ดที่จะใส่8xได้

Comment

Originally posted by tassapon View Post
                แวะมาบอกว่า

73GT ถ้าเป็น AGP แล้ว "ค่อนข้าง" ห่วย
                จริงเหรอคับ?

แล้วมันห่วยขนาดไหนอะ?

Comment

Working...
                X