Announcement

Collapse
No announcement yet.

[aipui]-M/B slot AGP ใช้คู่กับ CPU:AMD ตอนนี้มีขายบ้างหรือป่าวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [aipui]-M/B slot AGP ใช้คู่กับ CPU:AMD ตอนนี้มีขายบ้างหรือป่าวคับ

M/B slot AGP ใช้คู่กับ CPU:AMD ตอนนี้มีขายบ้างหรือป่าวคับ
    พอดีคอมฯตัวเก่าแก่ การ์ดจอ แรม cpu มันยังใช้งานได้ดีอยู่ แต่ดันไปเสียที่ MB เลยอยากหา
    มาเปลี่ยน ไม่ทราบว่า MB ที่เป็น slot AGP มันยังมีขายมั๊ย ? อยากได้รุ่น ยี่ห้อไรก็ได้คับผม

เมนบอร์ดที่ว่ามือ 1 ไม่มีแล้วครับ ต้องมือ 2 ยังพอมีครับ

Comment

มีครับที่พันทิพย์จะเยอะที่สุดครับ เดินให้ทั่ว
      ปล.มีของมือสอง ตาดีได้ตาร้ายเสีย

Comment

หุๆ socket อะไรเอ่ย

Comment

เหอๆๆๆ...ดูท่าทางจะหายากยิ่ง เก่าเก็บชะมัดยาก
          socket ไม่รู้อ่ะคับ แบบว่าจำไม่ได้ จะดูใน CPUZ ก็ไม่ได้ด้วยดิเพราะมันเปิดไม่ติด
          รู้แต่ว่า CPU ตัวเก่าของผมมันเป็น AMD Athlon 64bit สมัยที่มีข่าวว่า cpu รองรับ window 64bit ตัวแรกๆ ผมเลยสอยมาเสีย

ที่รองรับสเปคแบบนี้ไม่มี ก็คงทำใจ อุอุ
          Last edited by aipui; 2 Sep 2008, 18:20:03. Reason: แก้

Comment

Working...
          X