Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่า nehalem chipset ใหม่ของ intel จาออกมาตอนไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่า nehalem chipset ใหม่ของ intel จาออกมาตอนไหนครับ

nehalem chipset ใหม่ของ intel จาออกมาตอนไหนครับ อยากทารบจิงๆ

ปลายปีนี้เนี่ยแหละ

Comment

บ้านเราของน่าจะเข้าช่วงหลังปีใหม่นะครับ

Comment

คงรอไม่ไหว เกมส์ดีๆ กำลังมา

Comment

อย่าตามเลย... ประสิทธิภาพไม่ต่างกับ cor 2 เพราะ cpu ตัวใหม่นี้ ยังใช้สถาปัตยา cor 2 อยู่ ถ้าเปลี่ยนเเปลงเทคโนโลยีก็คงเห็นความแตกต่างแน่นอนครับ

Comment

ถูก!!

Comment

Originally posted by YaEvolution View Post
              ถูก!!
              น่าจะแพงซะมากกว่า

ก๊ากกกกกกกกกกกกกก...

Comment

Working...
              X