Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้ทีครับ จะทำยังไงดีให้มันหาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้ทีครับ จะทำยังไงดีให้มันหาย

ช่วยดูให้ทีครับ จะทำยังไงดีให้มันหาย

เวลาบูตเข้าวินโดว์มันจะขึ้นมาแบบนี้ครับ

ไม่มีวินโดว์เก่าลงค้างอยู่นะครับ ฟอร์แมทหมดแล้วลงใหม่ก็ยังขึ้นอยู่ครับ เราสามารถปิดมันได้ไหมครับ
    Attached Files

ต้องเเก้ที่ file boot.ini ที่อยู่ใน Windows XP หรือ Vista ครับ อยู่ใน C:

Comment

เปิดดูแล้วไม่มีเลยครับ เปิดไฟล์ที่ซ่อนหมดแล้วนะครับ

Comment

boot.ini เเค่ ปลดโชว์ไฟล์ไม่เห็นหรอกครับต้องปลด อีกหัวข้อนึงด้วยอ๋อผมก็จำไม่ได้

Comment

แบบนี้ป่าวคับ มะมีนะคับ

Comment

ดันครับ

Comment

ดันครับ

Comment

Working...
              X