Announcement

Collapse
No announcement yet.

สาวกmacmafia@gunlimitedเชิญเข้ามาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สาวกmacmafia@gunlimitedเชิญเข้ามาครับ

มีทั้งข่าวดีและข่าวร้ายจะบอกครับ
    ข่าวดีเวปมาสเตอร์(พี่ป๊อก)
    ทำบอร์ดสำรองขึ้นมาใช้ก่อนตอนนี้
    ข่าวร้าย
    พี่ป๊อกยังตามตัวเจ้าของserverไม่เจอ
    เพราะฉะนั้นข้อมูลosx86ทั้งหมด
    ก็เริ่ม=0ครับ
    เหอๆ
    กำลังไปหาตัวเจ้าของเพื่อเอาทั้งข้อมูลและdomainกลับคืนครับ
    ตอนนี้ไปเจอกันที่นี้ก่อนแล้วกันครับ
    gunlimited.sytes.net

สวัสดีครับ ^^

เอาใจช่วยด้วยคนนะครับ ให้ "แมคมาเฟีย" กลับมาโดยเร็วครับ

ปล. ( ฝากถึงป๊อก ) ...ป๊อกเงียบหายไปเลยนะครับ เป็นไงสบายดีมั้ยเอ่ย? แหะๆ... หวังว่าคงจำผมได้?...

^^

Comment

อีกนานไหมค๊าบ

Comment

Originally posted by tuchemetallica View Post
        สวัสดีครับ ^^

เอาใจช่วยด้วยคนนะครับ ให้ "แมคมาเฟีย" กลับมาโดยเร็วครับ

ปล. ( ฝากถึงป๊อก ) ...ป๊อกเงียบหายไปเลยนะครับ เป็นไงสบายดีมั้ยเอ่ย? แหะๆ... หวังว่าคงจำผมได้?...

^^
        ขอบคุณมากครับพี่ตูเช่^^

แล้วจะเอาmessageของพี่ส่งไปให้พี่ป๊อกนะครับ^^

Originally posted by jshow View Post
        อีกนานไหมค๊าบ
        ยังไม่ทราบว่าจะตามตัวได้เหมือนไรเหมือนกันครับ
        สาเหตุเพราะอะไรเข้าไปดูในเวปได้ครับ
        พี่ป๊อกบอกไว้ค่อนข้างละเอียด

Comment

พี่ป๊อกฝากมาครับพี่ตูเช่
          ^^

[quote name='Amethyst' date='Sep 1 2008, 08:46 PM' post='53']
          ฝากพี่เช่ด้วยครับ 555...

สบายดีครับพี่เช่ ทำไมจะจำไม่ด้ายยย 5555

ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับพี่

ปล. เด๋วขออณุญาติไปแจ้งข่าวที่ tmc หน่อยล่ะกานนคับ 555
          [/quote]

Comment

ยังดีที่มีบอร์ดสำรองคับ เอาใจช่วยขอให้ตามเจอไวๆๆนะคับ

Comment

ขอบคุณสำหรับข้อมูลและบอร์ดสำรองนะครับ วันนี้ดึกแล้ว Bookmarkไว้ก่อนเดี๋ยวพรุ่งนี้เข้าไปดู อิๆ

Comment

เป็นกำลังใจให้ครับ เอากลับมาให้ได้นะ

Comment

โอ้ววววว มีข่าวแล้ว ดีใจจัง ที่มีข่าวออกมา หลังจากเงียบหายไปนานแสนนาน

Comment

เอาใจช่วยครับ

Comment

ขอบคุณครับน้องตั้น ผมหงุดหงิดมากเลย ที่เข้าบอร์ดไม่ได้เป็นอย่างนี้นี่เองเฮ้อ Copy

Comment

ไม่ได้เข้ามาซะนาน
                        เจอข่าวไม่ดีซะแล้ว
                        เอาใจช่วยครับ macmafia

Comment

ภาวนา.......................

Comment

อีกทีกะบอร์ดถาวร
                            คราวนี้มีบอร์ดเพื่อนมาอยู่ด้วย^^
                            อยู่กะthaininในบอร์ดเดียวเลย
                            ^^
                            http://www.digiplankton.com/webboard/index.php?act=idx

Comment

Working...
                            X