Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น COD4 Online แล้วโดน Disconnect

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เน็ตไม่ดีเลยโพสเกิน

Comment

เช็ค แล้ว ก็ผ่านหมดทุกอย่างแล้วนิครับ -*-

Comment

ลอง Uninstall เกมดูครับ ลงเกมใหม่ดู
        เช็ค Port ว่า Forward หรือยังครับ

Comment

Port Forward เรียบร้อยแล้วครับ แต่ยังไม่เคยลองลงใหม่

ไว้จะลองดูละครับ เสาร์อาทิดนี้

Comment

1.ลงเกมใหม่ครับ แล้วลงPB พร้อมกันตั้งแต่ตอนนั้นเลย มันมีมาให้ตั้งแต่แรกอยู่แล้ว ไม่ต้องมาโหลดทีหลัง
            2.ถ้าคุณโหลดบิททิ้งไว้ อาจเป็นสาเหตุให้คุณถูก Disconnect ได้ครับ เพราะ Ping ของคุณสูงเกินไป(ผมก็โหลดบิทไปด้วยนะตอนเล่น แต่ก็ต้องตั้ง Limit เอาไว้ให้มันต่ำๆหน่อย)

ที่จริงไม่น่าจะเป็นเพราะ PB เพราะถ้าเป็นที่ PB มันจะเล่นได้พักนึงถึงจะโดน Disconnect

Comment

ผมเป็นเหมือนกันครับ อาการนี้เลย

Comment

Working...
              X