Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามคนที่เคยจับ TT Armor+ VH6000SWA ตัว fulltower หน่อยครับเกี่ยวกับขนาดความกว้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามคนที่เคยจับ TT Armor+ VH6000SWA ตัว fulltower หน่อยครับเกี่ยวกับขนาดความกว้าง

สนใจอยากจะลองซักตัว แต่มีปัญหาคาใจอยู่ครับ ไม่เคยเล่นเคส ใหญ่แบบนี้
    เลยอยากถามคนที่เคยจับเคสตัวนี้
    อยากจะรู้ว่า ขนาดความกว้างของมัน
    Dimension (H*W*D) 600 x 245 x 625 mm (23.6 x 9.6 x 24.6 inch)

245 นี่มันรวมตอนเปิดปีกด้านหนาออกด้วยหรือเปล่าครับ หรือว่า ตอนที่ปิดปีก ปกติ

link
    http://www.tkcom99.com/product_detai...d=1&s_cat_id=2
    Last edited by o0OIllISpelling; 1 Sep 2008, 21:40:57. Reason: พิมผิดนิดหน่อยครับแก้ไขแล้ว

ดันขึ้นไป

Comment

อยากรุ้เหมือนกันครับ
      ไปดู รีวิว ในเว็บของ ThermalTake รีวิว ได้แหล่มมากๆ สวยบาดใจ

Comment

ปิดปกติครับ แต่สีดำหนักมากๆ

Comment

สวย ราคาดี ชอบๆ

Comment

Originally posted by comer View Post
            ปิดปกติครับ แต่สีดำหนักมากๆ
            อย่างงี้ก็ใส่กับ 120 ultra สบายเลยสิครับ

อยากได้ๆ

Comment

ตามนั้นเลย ใช้ตัวดำเหมือนกันหนักมากๆ
              หนักจนไม่อยากจะย้ายมันไปไหน วางไว้ตรงไหนก้อตรงนั้นเลย

Comment

Originally posted by o0OIllISpelling View Post
                อย่างงี้ก็ใส่กับ 120 ultra สบายเลยสิครับ

อยากได้ๆ
                ได้ครับ

Originally posted by hoodlum View Post
                ตามนั้นเลย ใช้ตัวดำเหมือนกันหนักมากๆ
                หนักจนไม่อยากจะย้ายมันไปไหน วางไว้ตรงไหนก้อตรงนั้นเลย
                สงสารแต่พี่ที่ TK ครับ หน้าเบี้ยวเลยตอนยกเคสขึ้นรถให้ผมอ่ะ

Comment

ลองแบกเองก็ดี ได้เหงื่อเพียบ เหอๆ

Comment

ถ้าเคสใหญ่ขนาดนี้แล้วใส่ 120 ultra ไม่ได้แย่แล้วครับ ของผมก็ใช้ตัวที่ขนาดพอๆกับ Armor+ คือ Xaser VI ความจริงเล็กกว่านี้ก็ใช้ได้ ก่อนหน้านี้ผมใส่กับ Thermaltake Shark ยังใส่ได้เลย

Comment

Working...
                    X