Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่ิองประกัน ASYS ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ชั่วโมงนี้จะมีอาไร แย่ไปกว่า dcom อีกไม๊ครับ

Comment

ฮาตติสผมก็พัง แต่มีบัตรVip เอาไปเคลือบ1เดือนอีก1สัปดายังไม่ได้ของเลยคับ เคลมที่พันทิพประตูน้ำ ทำไงดี รอๆๆ.

Comment

ASYS ตอนนี้เคลมกับ SVOA ได้ใช่ไหมครับ มีการ์ดจอ AGP อยู่ตัว
        มีติดทั้ง Advice ติดทั้ง ASYS ว่าจะเอาไปเคลมอยู่ มันขึ้นเส้นเต็มเลย..

Originally posted by mai1145 View Post
        ชั่วโมงนี้จะมีอาไร แย่ไปกว่า dcom อีกไม๊ครับ
        ทุกวันนี้ล่ะครับ เป็นไงบ้างแล้ว dcom

ปล. เซ้ง Synnex ภูเก็ตปิดไปแล้ว ไม่อยู่แล้ว จะเคลมของ Synnex เดี๋ยวนี้ไม่สะดวกล่ะ - -'

Comment

Advice ASYS SVOA เจ้าของเดียวกันหมดครับ เพื่อนที่เป็น sell ของ svoa บอกมา แต่เคลม ไปที่บริษัทโดยตรง ไม่ต้องผ่านหน้าร้านของ Advice ดีกว่าครับ

Comment

แนะนำอย่าซื้อนะครับประกันASYS /SVOA ห่วยมาก ซื้อมาหลายชิ้นละครับ เคลมไม่ได้ซักชิ้นทั้งๆที่ใช้ไปไม่ถึงปี ใครเคลมสินค้าASYS/SVOAได้ก็ถือว่าโชคดีสุดๆแล้วครับ

Comment

Originally posted by progress_P View Post
              แนะนำอย่าซื้อนะครับประกันASYS /SVOA ห่วยมาก ซื้อมาหลายชิ้นละครับ เคลมไม่ได้ซักชิ้นทั้งๆที่ใช้ไปไม่ถึงปี ใครเคลมสินค้าASYS/SVOAได้ก็ถือว่าโชคดีสุดๆแล้วครับ
              กระทู้ 2008-2014 = 6 ปี ที่แล้ว ก็ ยังขุดขึ้นมาเนอะ

Comment

Working...
              X