Announcement

Collapse
No announcement yet.

มี4850 ทำไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มี4850 ทำไงดีครับ

จะเปลี่ยนซิีึ๊๊๊๊๊็็็็งหรือว่าจะขายไปซื้อตัว his ICQ4 ดีครับ ช่วยเเนะนำหน่อยครับ

ผมว่าถ้าจะให้เร็วทันใจก็เปลี่ยนซิงค์ไปเลยเย็นได้เหมือนกัน
    แต่ถ้าขายได้ขายครับ แล้วสอน ไอซ์คิวสี่มาเลย
    ผมก็กะลังชั่งน้ำหนักดูเหมือนกันว่าจะใส่ซิงค์หรือขายดี กลัวขายไม่ออกอยู่เหมือนกัน ฮิๆ

Comment

ใช้ได้ก็ใช้เถอะครับ อิจฉา ถ้าเงินเหลือ+มักแฮง ก็ขายซื้อใหม่ก็ได้
      แต่ว่าซื้อใหม่เลย แล้วตัวเดิมส่งมาให้ผม จะซึ้งพระคุณมิรู้คลาย อิอิ

Comment

Originally posted by Chodose View Post
        ใช้ได้ก็ใช้เถอะครับ อิจฉา ถ้าเงินเหลือ+มักแฮง ก็ขายซื้อใหม่ก็ได้
        แต่ว่าซื้อใหม่เลย แล้วตัวเดิมส่งมาให้ผม จะซึ้งพระคุณมิรู้คลาย อิอิ

ส่งให้ใด้ไม่มีปัญหาเลยครับท่านเเต่ขอเเลกเเบงค์1000สัก5 ใบ ก่าๆๆครับอิ อิ อารมณ์ดีต้อนรับเคอร์ฟิวเลยนะท่าน

Comment

ใช้เดิมๆเลยแบบไม่เปลี่ยนซิงค์ ผมว่าก็ ok นะครับ

Comment

ชอบICEQครับ
            สวย

Comment

เดิมๆ ก็ดีอยู่ ปรับรอบพัดลมในไบออสนิสนึง

ผมว่าก็โอเคนะ เพราะตอนผมเล่นเกมส์ นี่ไม่สนเสียงการ์ดจออยู่เเล้ว

ดังสิดี สาวๆได้บอกว่าเครื่องพี่นี่เเรงจิงๆ555+

ที่ซื้อ"อส์4 ก็เพราะ ขายตัวเก่าได้ ก็เลยซื้อ แต่ถ้าขายไม่ได้ ก็ไม่ซื้อหรอก มันลงตัวกันพอดี ประกาศขายตอนเช้า ขายได้ตอนเที่ยง

ไม่ต้องคิดว่าแพงหรอก แค่คิดว่า มันคุ้มกับเงินที่เสียไป แค่นี้ราคามันก็ถูกแล้ว

Comment

ขายใด้เท่าไรท่าน

Comment

Originally posted by romann View Post
                  ขายใด้เท่าไรท่าน
                  คงไม่เกิน 5500 ครับ

Comment

ซื้อ slink ก็ 1500+
                    ถ้าขายแล้วเพิ่มอีกไม่ถึง 1500+ ซื้อใหม่ดีกว่า

Comment

Working...
                    X