Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนเทพหน่อยครับ ผมจะหา driver 802.11n for vista ได้ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนเทพหน่อยครับ ผมจะหา driver 802.11n for vista ได้ที่ไหนครับ

หากันตั้งแต่ นปช ยังไม่ตีกะ พธม จนลุงมัคร ประกาศ พรก ยังหาไม่เจอ พอดีผมลง vistaให้เจ้า EEE PC ลงได้ครับ ใช้ ultimate ได้ทุกอย่างไม่ช่า ได้คะแนน ใน vista 3/4.4/4.2/2.7/4.4 แต่ปัญหามันอยู่ตรงที่หา driver 802.11n ไม่ได้ซะที ใครพอจะทราบใหมครับ

ลองไปดาวน์โหลดที่เว็บ www.intel.com ดูนะครับ ว่าจะเอาลิงค์มาแปะให้แต่เน็ตนอกวิ่งไม่ออกเลย

Comment

Azurewave AW-NE766 ตัวนี้ครับตอนนี้ใช้ได้เรียบร้อยแล้วครับ ^^ ตอนนี้ EEE PC 1000H สามารถใช้ VISTA ULTIMATE 32BIT SP1 เรีนยร้อยแล้วครับ ใช้ได้หมดทุกอย่าง aero สวยงามก็ใช้ได้ครับ รวดเร็วดี ^^

Comment

Working...
      X