Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ผิดหมวด]>ขอความช่วยเหลือด่วนมากครับ หยิบฮาสดิสผิดครับ ฟอแมทไปแล้วด้วย จะกู้คืนได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไฟล์ที่กู้ออกมา ส่วนใหญ่ เปิดไม่ค่อยได้ แงๆๆ

เคยเจอแบบ พาทิชั่นพัง แล้วต้อง กู้กลับ ไฟล์ที่ใช้ได้ประมาณ 60%

Comment

อ่า . . . มีก็ยังดีกว่าไม่มีเสมอครับ

Comment

น่าจะกู้ได้เฉพาะข้อมูลที่ยังไม่ถูกเขียนทับนะครับ

Comment

น่าสงสารจัง เคยใช้โปรแกรมกู้แต่งานคืนมาใช้ได้มั้งไม่ได้มั้ง พวกโปรแกรมกู้หน่ะ ร้านที่เขารับก็ใช้โปรแกรมเหมือนกัน แต่อาจมีหลายโปรแกรม เคยมีน้องที่ทำงานบอกว่ามีโปรแกรมไรสักอย่างถ้าฟอร์แมทไปแล้วมันกู้คืนได้นะ เพราะพวก easy มันทำไม่ได้ลองหาๆดูนะครับ สู้ๆ

Comment

กู้ได้ครับสัก 90% อ่ะ

Comment

เอาใจช่วยครับ

Comment

สู้ๆๆ

Comment

Working...
                X