Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับKaspersky Internet Security 2009

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับKaspersky Internet Security 2009

ทำไมผมสแกนไวรัสแล้วมันกินแรมโคตรเยอะเลย แรมผม 2.5gbล่อซะเกือบหมดเลย
    ขนาดสแกนแบบ quickแล้วนะ เป็นเพราะอะไรเหรอครับ

และอีกอย่างนึง Kaspersky Internet Security เวอร์ชั่นไหนใช้ดีที่สุดครับ
    ขอบคุณครับ

ทำไมไม่มีใครตอบอเลย หายไปไหรหมดน่าาาา

Comment

ผมยังใช้ของปี 2007 อยู่เลยคับท่าน เลยไม่สามารถตอบท่านได้หนะ

Comment

ผมใช้ KIS7 ตอนสแกนไม่กิน CPU กัีบ แรมมากนี่ แต่เครื่องจะรู้หน่วงๆพอควร

v.2009 ลองลงแล้วไม่ชอบ เลยกลับไปใช้ 7

Comment

ผมลองใช้ KIS 8 2009 แล้วกินทรัพยากรแรมใช้ได้เลย ผมว่า KIS 7 ยังเวิร์คอยู่นะค๊าบ

Comment

เป็นเรื่องปกติของ KIS & KAS ครับ อิอิ ของเขาแรงงงง

Comment

Working...
            X