Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น Battlefield 2 แล้วเด้ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น Battlefield 2 แล้วเด้ง

พอผมลงเสร็จ มันก็จอดำเหมือนจะเข้าเกมแป๊บหนึ่ง แล้วก็ดับไปเลย
    สเปคผม
    CPU: Pentium 4 2.4 GHz Socket 478
    RAM: DDR 768 MB
    VGA: Asus Geforce 4 MX440 AGP8x

มีวิธีแก้ปัญหาไหมครับ หรือสเปคผมไม่พอ
    แล้วก็ช่วยแนะไดร์เวอร์ให้หน่อยครับ (สำหรับการ์ดจอผม)

CPU: Pentium 4 2.4 GHz Socket 478 น่าจะเป็นที่ตัวนี้เลย ตาม มาก็แรมต้อง 1 GB

Comment

เค้าบอกว่าขั้นต่ำ 512 MB

Comment

สเปคเท่ากับเครื่องเก่าผมลองเข้าเกมแล้วเด้งนี่เป็นที่เกมไม่รองรับการ์ดรุ่น MX ต้องพวก
        GF7300GT
        REDEON9600
        HD2600XT

Comment

Geforce 4 MX440 ใช้ไม่ได้ครับผม

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

gf4 นั่นแหละ ปัญหา

Comment

ขั่นต่ำ คือ G-Force Fx5700 นี่ครับ

Comment

GF4 นี่หละปัญหา แต่ก็ไม่แน่คุณได้อัพ pacth ใหม่หรือป่าว 1.41 ประมาณว่า crack v.เก่ามันใช้ไม่ได้อะ

Comment

Working...
                  X