Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำผมหน่อยครับพี่ๆทั้งหลาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำผมหน่อยครับพี่ๆทั้งหลาย

Spec คอมผม Q6600 , GA-EP45-DS3R , RAM 4 GB BUS 800 , HDD 160 GB 7200 RPM , DVD-RW ASUS , PSU DELUX 500 W. , VGA GF 7300 GT MAXX
    ปัญหาของผมคือใช้โปรแกรม OCCT เพื่อเช็ค แรงดันไฟฟ้า แต่ที่ ไฟ 12 V. มันขึ้นแค่ 1.5 V. เอง
    ผมต้องตั้งค่าอะไรป่าวครับมันถึงจะเป็น 12 V. เต็มครับ
    ขอความกรุณาด้วยนะครับพี่ๆทั้งหลาย กะจะเช็คไฟดูว่าจะพอกะ X260 ที่จะซื้อใหม่ป่าวอ่ะครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ..........

ผมก็เป็นแบบนั้นปรกติโปรแกรมมันคงเพี้ยนละมั้งครับ - -

Comment

มีวิธีแก้ป่าวครับ...อยากรู้อ่ะ.....

Comment

บอร์ดมันเพี้ยนคับ ไม่ใช่โปรแกรมเพี้ยน ส่วน gtx260 ไม่พอแน่ๆคับ delux 500 watt เสี่ยงคับ

Comment

Working...
        X