Announcement

Collapse
No announcement yet.

มี CPU 3600 + AM2+ หา เมน ออนบอร์ด รุ่นไหน ดี ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มี CPU 3600 + AM2+ หา เมน ออนบอร์ด รุ่นไหน ดี ครับ

ECS K8A780GM-A ดูๆ รุ่นนี้ อยู่ ราคา com7 2200 ครับ มีที่ไหน ถูกกว่าหรือป่าว ครับเห้น เค้า บอกคุ้ม จะ สอยมา สักตัว ได้ AX78 มาแล้วก็ แจ่มดี ไม่รู้ กิกกะไบ มี บางหรือ ป่าว แจ่มๆๆ ครับ อยากให้ใส่แรมได้ 4 แถวอ่ะครับ ดูให้น่อย ครับ

ดูให้น่อยน่ะครับ

Comment

ราคาประมาณนี้แหละครับ +- ไม่เกิน 50 บาท

Comment

มันดีมั้ย ครับ เอาไง หรือ ว่าขาย CPU ทิ้งดีกว่า

Comment

ถ้าเทียบกับ ax78 นั้น ecs สู้ไม่ได้ครับ เราะมานลดตัวคุณ cpu ไม่ได้

Comment

ขาย 3600+ 1500 เอาเงินไปซื้อ AsROCK ALIVENF6P
            เอางบ MB 3000 ไปหา 5600+ ใช้ดีกว่าครับ

Comment

-

Originally posted by wikorn View Post
              ขาย 3600+ 1500 เอาเงินไปซื้อ AsROCK ALIVENF6P
              เอางบ MB 3000 ไปหา 5600+ ใช้ดีกว่าครับ
              แจ่มครับ ทำตามข้างบน แหล่มจิงๆๆครับ ใคร จะเอา 3600+ น่ะเนี่ย อิๆๆๆ ฝากขายด้วยน่ะครับ ใครสนใจ

Comment

Working...
              X