Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเกี่ยวกับ Driver ของ P4AL-800

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเกี่ยวกับ Driver ของ P4AL-800

คือผมใช้ m/b Asrock P4AL-800

คือผมลง Driver ALi Agp v2.1(2.05 ก็ลองแล้ว ) แล้วเวลาเล่นไปซักพัก ไม่ถึง 5 นาที เครื่องมันจะค้างอ่ะคับ

แต่ถ้าไม่ลง Driver ตัวนี้ มันก็ไม่เป็นไรนะคับ เล่นได้ปกติ เพียงแต่ว่า ถ้าไม่ลง ผมจะเล่น NFS :

Prostreet / DMC 4 ไม่ได้เลย ไม่รุทำไม เข้าเกมไปได้ซักพักจะค้าง - -* แต่ถ้าลง ผมเล่น

NFS ได้ แต่จะเล่น เนต หรือเปิดไรซักพักก็ค้าง

**ไอ driver ตัวนี้มันมีไว้ทำไรอ่ะคับ - -* ผมไม่ลง ผมเล่นเกม Online ก็ปกติ แต่จะเล่น offline

บางเกมไม่ได้- -* มีวิธีแก้มั้ยคับ
Working...
X