Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหากับ NOD 32 V3 เซียนช่วยทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหากับ NOD 32 V3 เซียนช่วยทีคับ

คทอมันขึ้นตามรู้นี้ มันคืออาไรหรอคับ เป็น Spyware หรือเปล่า ตอนนี้ NOD มันบร๊อคใว้อยู่อะ ทำไงจะลบมันออกไปได้ ช่วยดูให้ทีคับ

[IMG][/IMG]

น่าจะเป็น firewall ของ nod 32 ครับมันบล็อคเว็ปที่พยายามจะเข้าเครื่องเราไว้ให้ถ้าอ่าน URL แล้วรู้จักหรือเป็นเว็ปที่เราใช้อยู่ก็ค่อยปล่อยครับถ้าไม่รู้จักก็บล็อคไว้ดีแล้ว

Comment

อ๋อ ขอบใจหลายๆๆคับ เพราะเว็ปนี้ผมไม่รู้จักอย่างแรง เหอๆ บล๊อคใว้อะดีแล้วๆ

Comment

Working...
      X