Announcement

Collapse
No announcement yet.

4-7 เจอกันที่ COMMART บางแสนน่ะครับ ใครจะไปกันบ้างน่าาา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4-7 เจอกันที่ COMMART บางแสนน่ะครับ ใครจะไปกันบ้างน่าาา

4-7 เจอกันที่ COMMART บางแสนน่ะครับ ใครจะไปกันบ้างน่าาา ผมว่าจะไปดู G50V ตัวเป็นๆ หน่อยว่าหน้าตาเป็นไง คราวก่อน กทม ไม่ได้ไปดู คราวนี้มาถึงหน้าประตูบ้านเลยว่าจะไปดูซะหน่อย

ไปครับเสี่ย อิอิ

ต้องไปทำงานนิดหน่อย

ไปจับมาแล้วครับ G50 คราวที่แล้ว

จะไปดู s42 อิอิ

Comment

ไปซิ วัน ศุกมีเรียนพอดี

วันพฤหัสก็หยุด วันเสาก็ไม่มีเรียน

Comment

น่าจะไปคร๊าบบบ เพราะกลับบ้านพอดี

Comment

คุณเสี่ยทุเรียนเอา E510 ถ่ายมาให้ดูทุกมุมเลยนะครับ
          ปล.อยู่เชียงใหม่ อดไป

Comment

เดี๋ยววันพฤหัสจะแวะเข้าไปอ่าครับ เลิกเรียน ทุ่มนึง เรียนตึกข้างๆ ตึกที่จัดงานเลย แหะๆ

Comment

ไปก็ไม่มีตังค์ กรอบ..

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
                4-7 เจอกันที่ COMMART บางแสนน่ะครับ ใครจะไปกันบ้างน่าาา ผมว่าจะไปดู G50V ตัวเป็นๆ หน่อยว่าหน้าตาเป็นไง คราวก่อน กทม ไม่ได้ไปดู คราวนี้มาถึงหน้าประตูบ้านเลยว่าจะไปดูซะหน่อย
                ฝากความหวังไว้ที่เสี่ยน๊าคร๊าบ รุป+ราคา G50V

Comment

มาทุกวันแหง เพราะสัปดาห์นี้ไม่ได้กลับบ้านอีกแล้ว = =

Comment

ไปคร๊าบ จะไปดูตัวเป็น ๆ s33

Comment

เค้าให้ถ่ายหรือครับ ในงานอ่ะ

Comment

อยากทราบว่า จะมี เบนคิว s42 มาขายไหมครับ
                        ร้านไหนออก บูท ช่วยแจงหน่อยครับ เท่าที่เห็นใน โปรชัว ของเกี่ยวกับ notebook มีน้อยมากเลยอะครับ

Comment

เสี่ยทุเรียน ไปงานคอมมาร์ท พาเด็ก ม.บู มาฝากซัก คน สองคนนะครับ อิอิ แถวนั้นสาวเยอะ

Comment

ในงาน มีแต่ บูท acer โตชิบา ฟูจิสึ asus hp compaq ของ อย่างอื่นไม่ค่อยเยอะเลย

Comment

...น่าสนใจ ว่าแต่ มีพริตตี้มั๊ยท่าน อิอิ

Comment

Working...
                              X