Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการเคลม Psu Tagan หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการเคลม Psu Tagan หน่อยครับ

พอดีผมซื้อ Psu Tg500-U38 จาก hwh ด้วยความซวยหรืออะไรก็แล้วแต่มันดันมาเดี้ยงในวันที่ 7 ของวันที่ซื้อมาและก็เป็นตอนที่ร้านปิดแล้วเลยไม่ได้ของใหม่แล้วได้รอเคลม จึงอยากทราบว่า hwh เคลมยังไงนานจังเข้าไปดูในเวปตรวจสอบสถานะการเคลมก็บอกว่ากำลังดำเนินการมาเกือบสองอาทิตและเนี่ยยังไมเห็นคืบหน้าเลยปกติเค้าเคลมกันประมาณกี่วันถึงจะได้คืนง่ะ

ดันๆตอบให้หน่อยงับ

Comment

โทรไปถามทางร้านเลยไม่เลยสะดวกกว่าเหรอครับ อิอิ

Comment

เหอๆ หวังว่าคงไม่นานนนะ

Comment

14 วันนานเกินละคับ

Comment

ผมพึ่งเคลมไป ที่TK นะ เคลมภายใน 5 นาที

Comment

Working...
            X