Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซิลิโคน หาซื้อได้ร้านแบบไหนเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซิลิโคน หาซื้อได้ร้านแบบไหนเหรอครับ

ซิลิโคน พวก Mx-1 หรือ MX-2 ต้องซื้อร้านแบบไหนเหรอครับ ถึงมีขาย ไปเดินแถวเสรีหาไม่ได้ซักร้านเลย มีแต่พวกซิลิโคนขาว เคยซื้อมาใช้ไม่ได้ช่วยอะไรเลยอุณหภูมิแทบจะไม่ลดเลย

ผมเดินแถวเสรีกับซีคอน มีใครพอจะทราบแหล่งซื้อบ้าง

ผมคงไม่ไปถึงพันทิพนะครับไม่คุ้มค่ารถ บ้านไกล

ร้านที่มีอุปกรณ์คอมหรูๆขายไง แต่งร้านไฮๆหน่อย

Comment

ซีคอนเท่าที่เดินมาไม่เคยเห็นครับ เสรี ก็ไม่เคยเห็น แต่เห็นมีอยู่ร้านนึง ขายพวก ไฟแต่ง พัดลมมีไฟ ไว้แต่งเคส ร้านเล็กๆ ลองไปถามดูครับ ผมไม่แน่ใจว่ามีหรือป่าวครับ

ตัวผม ซื้อได้จากในเวบนี้ครับ

Comment

ต้องเป็นร้านพวกแนวขายของแต่ง กับขายของแพงๆหน่อยครับ ถ้าร้านธรรมดาๆ มันจะมีแต่พวกซิลิโคนขาว เงิน ทอง(ใส่สีหมดเลย) บางร้านก็ไม่มีเลยครับคิดเอา

Comment

แล้วมีเวปไหนที่พอจะสั่งซื้อได้บ้างครับ

Comment

ถ้าไกลมากจิงๆ ผมว่าสั่งเอาเวปนี้แหละงับ

ง่ายดี

แต่เปนผม ผมไปถึงพันทิพเรยอ่ะ

ค่ารถไป-กลับ รวมเกือบ200 บาท เอิ๊กๆ

แต่อยากไปอยู่ดี เดินท่ามกลาง บรรยากาศกลิ่นอายเทคโนโลยี ละมันมีความสุขที่ซู๊ดดดดดด

Comment

Working...
            X