Announcement

Collapse
No announcement yet.

xfx8800gt zeman เล่นเกส์อุณภูมิ 90+เพื่อนๆว่ควรเปลี่ยนซิ้งหรือเคลมมั้ย?ซื้อมา10วัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• xfx8800gt zeman เล่นเกส์อุณภูมิ 90+เพื่อนๆว่ควรเปลี่ยนซิ้งหรือเคลมมั้ย?ซื้อมา10วัน

ปกติ 65-70
    เล่เกมส์90+ แต่ห้องไม่แอร์นะครับ

zink ไม่สนิทหรือเปล่าครับลองดู น่ะ

Comment

ครับ

Comment

ผมก็ไม่แอร์ idle อยู่ที่ 43-46 ปิดฝาเคสนะ แต่ก็เห็นเป็นกันหลายคนเหมือนกัน สงสัยแล้วแต่ดวง ผมว่าน่าจะเคลมได้นะครับ

Comment

idle ไม่น่าจะปกตินะครับ นอกจากห้องโคตรร้อนบรรลัย

Comment

เป็นกัน2คนแล้วแฮะ

Comment

อาจมาจากตัวชิปมันมี defects ก็ได้นะครับ เห็นหลายท่านก็ไม่ร้อน

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=276003

ลองกูเกิล G92 defective ดูซิ

Comment

-*- มีปัญหากันหลายคนเหมือนกันแหะ

ดีนะของผมปกติ idle 50-55 full 70 ปลายๆ

ลองเช็ค air flow ใน case ก่อนก็ได้ครับ เก็บพวกสายไฟพันๆไว้

ของผมก็ใช้ใส้ไก่พันไว้

Comment

Working...
                X