Announcement

Collapse
No announcement yet.

xfx8800gtศูนย์arcซื้อมา10วันถ้าเอาไปเคลมเค้าจะเอาของเก่ามาให้แทนป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• xfx8800gtศูนย์arcซื้อมา10วันถ้าเอาไปเคลมเค้าจะเอาของเก่ามาให้แทนป่าวครับ

คือกลัวเคาจะเอาของเก่ามาให้อ่ะครับ เพราะผมเพิ่งซื้อมา 10 วันเอง ฃ
    แต่ปญหามัคือ เวลาเล่นเกมส์ร้อน 90+ เลยครับ
    เพื่อนๆ พี่ ช่วยคิดหน่อยว่า
    1.เอไปเคลมดีม้ย
    2.หรือไปเปลียน ซิ้งดีกว่า
    หรือมีวิธีไหน ช่ยบอกทีครับ
    ขอบคุณมากครับ

ARC ไม่มีของเก่ามาให้หรอกครับ เสียจริงเปลี่ยนตัวใหม่เลยครับ เอาไปให้เขาเทสดุครับ สาขาพันทิพย์นะครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X