Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อแล้ว BenQ S41-LM.. กับ S41-310เห็นเขาว่า310มีปัญหาการด์จอLMจะมีไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อแล้ว BenQ S41-LM.. กับ S41-310เห็นเขาว่า310มีปัญหาการด์จอLMจะมีไหม

....

- คือวันนี้ผมไปดูมาที่เซียร์รังสิต รุ่นตามที่นะคับ
    http://www.benq.co.th/products/joybo...specifications
    กลัวว่าซื้อมาแล้วมีปัญหาแบบที่ตั้งกระทู้เรื่องพอหมดประกันแล้วจอมีปัญหา อยากได้ทีี่สำคัญซื้อร้านที่เซียร์ ดอกเบี้ย0% มองๆไว้กรุี่น Joybook S41-L.M60

Comment

เบนคิวออกมารับรองแล้วว่าว่ารุ่นใหม่ไม่มีปัญหา

Comment

ตอนนี้ผมชอบ Dell Studio 15 มากเลย แต่หาซื้อยากจัง

Comment

อยู่รังสิตเหมือนกันเลย อิอิ

รอ S42 เลยครับ

^o^

Comment

Originally posted by 12345678910 View Post
            เบนคิวออกมารับรองแล้วว่าว่ารุ่นใหม่ไม่มีปัญหา

แล้วเราจะรู้ได้ไงว่า รุ่นใหม่ที่ว่าตัวไหนไม่มีปัญหาครับ
            พอดีกำลังมองรุ่นนี้เหมือนกัน คงจะถอยเร็วๆนี้ กลัวปัญหาเหมือนกัน เพราะค่าตัวก็สูงพอควร สำหรับผม

Comment

ถ้าจะซื้อ ดู พวก M60 มือสองดีกว่าครับ ถูกมากเลย มีคนเอามาปล่อยห้อง Market

หรือกำลังถึงก้อรอ S42 ดีกว่าครับ ของใหม่ยังไงก้อต้องดีกว่าอยู่แล้ว

Comment

Originally posted by zild View Post
                แล้วเราจะรู้ได้ไงว่า รุ่นใหม่ที่ว่าตัวไหนไม่มีปัญหาครับ
                พอดีกำลังมองรุ่นนี้เหมือนกัน คงจะถอยเร็วๆนี้ กลัวปัญหาเหมือนกัน เพราะค่าตัวก็สูงพอควร สำหรับผม
                รุ่นที่มีปัยหาคือs41-310คับ ส่วนรุ่นที่มีขายปัจจุบันถือว่าเป็นล็อตใหม่หมดแล้ว

Comment

Originally posted by 12345678910 View Post
                  รุ่นที่มีปัยหาคือs41-310คับ ส่วนรุ่นที่มีขายปัจจุบันถือว่าเป็นล็อตใหม่หมดแล้ว
                  ขอบคุณครับ ชั่งใจดูก่อน เพราะถ้าซื้อแล้วไม่อยากให้มีปัญหาจุกจิก ต้องใช้งานตลอดด้วยดิ
                  เจ๊งมาก็กระทบงานแน่ๆ

Comment

อยากมีปัญหา แต่มันม่ายยอมมีอ่ะ - -

อยากได้ประกันงอกอีกปี จะได้เปน 3 ไปเลย อิอิ

Comment

น้อยใจฮะ เข้าไปดูในเวบจะดู S42 ซะหน่อย ลองกดไปเทียบกับ S41 ปรากฏว่า

S41 M60 ปกติ : 35,900 บาท
                      พิเศษ : 32,900 บาท

S41 M63 ปกติ : 28,900 บาท
                      พิเศษ : 26,900 บาท

ซะงั้น แอบน้อยใจเล็ก ๆ T T ซื้อมา 39000 2 เดือน หายไปเดือนละ 3500 อ่อยยจะเป็นลม ~*

Comment

รออีกนิด s42 กำลังมา

Comment

Working...
                        X