Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในที่สุด 4850 ก็..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ในที่สุด 4850 ก็..

.

ได้มันมาแล้วววว อิอิ
    Attached Files

.

ดูมันชัดๆ เลย

Comment

.

ใส่มันเอาไว้ อิอิ

Comment

ดูดีมากคับ การ์ดจอนะ อิอิ จะสละเมื่อไรบอกนะคับ จะได้ต่อเลย 55555555555+

Comment

เอามายืมใส่เครื่องหน่อยดิ เครื่องผมแรงมากครับ แต่การ์ดจออ่อนมากตอนนี้ 7200GS 555+

Comment

Originally posted by missionfail View Post
            ดูดีมากคับ การ์ดจอนะ อิอิ จะสละเมื่อไรบอกนะคับ จะได้ต่อเลย 55555555555+

จะว่าเคสเรารกอะจิ แต่เรามี ice Q 4 4850 นะ

Comment

ยินดีต้อนรับ

Comment

หุหุหุ
                ใช้เคสรุ่นเดียวกัน มีหูหิ้ว P & A
                สายไฟ PSU รกไปนะ ย้าย DVD RW 2 ตัวบนลงมาล่างๆ หน่อย ให้เหลือช่องว่างๆ ซักช่อง
                แล้วก็เอาสายไฟเหล่านั้น ม้วนๆ ใว้รับรองโล่งแน่ๆ เพราะทำแบบนั้นอยู่

Comment

สวยงามมากครับ
                  แต่ผมเหลือบไปเห็นประกันหน้ากล่องแล้วใจไม่ดี

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                    หุหุหุ
                    ใช้เคสรุ่นเดียวกัน มีหูหิ้ว P & A
                    สายไฟ PSU รกไปนะ ย้าย DVD RW 2 ตัวบนลงมาล่างๆ หน่อย ให้เหลือช่องว่างๆ ซักช่อง
                    แล้วก็เอาสายไฟเหล่านั้น ม้วนๆ ใว้รับรองโล่งแน่ๆ เพราะทำแบบนั้นอยู่
                    อายจังแต่ขอบคุณนะแล้วจะทำตาม เคสเดียวกันเลย

Originally posted by GP03S View Post
                    สวยงามมากครับ
                    แต่ผมเหลือบไปเห็นประกันหน้ากล่องแล้วใจไม่ดี
                    กล้าๆ เลย

Comment

สวยโคตรๆเลยครับ เห็นแล้วเกิดกิเลส

Comment

Originally posted by chian View Post
                        อายจังแต่ขอบคุณนะแล้วจะทำตาม เคสเดียวกันเลย
                        สายของ PSU ASUS ถอดไม่ได้ ทั้งเยอะ ทั้งยาว ม้วนๆ ใว้ทั้งด้านบนและด้านข้าง DVD RW หมดเลย โล่งๆ

Comment

ซ้ำ ^^
                          Last edited by TWK.; 3 Sep 2008, 09:59:18.

Comment

ยินดีด้วยครับ... แต่เห็นแปะ ประกัน ดีแตกแล้ว... สยองงง

Comment

สวยครับ

การ์ดจอมันไม่เสียง่ายๆหรอกครับ ถ้าไม่ไปทรมานมัน...

Comment

Working...
                              X