Announcement

Collapse
No announcement yet.

คืออยากจะถามเล่นๆ น่ะครับ เกี่ยวกับ window64bit

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คืออยากจะถามเล่นๆ น่ะครับ เกี่ยวกับ window64bit

คือตอนนี้ผมใช้ AMD 64 dualcaore แต่ว่าลง window xp32bit แต่เมื่อก่อนก็ลง 64 bit ปรากฏว่า 64 ไม่สามารถลงโปรแกรมบางโปรแกรมได้น่ะครับ ก็เลยอยากจะรู้ว่าเราจะสามารถลงโปรแกรมที่ไม่สามารถลงได้ให้ลงได้ ทำได้มั้ยครับ โดยเฉพาะโปรแกรมเก่าๆน่ะครับ

ปล. ถึงจะถามเล่นๆ แต่ก็อยากจะรู้จริงๆ ครับ เพราะคิดที่จะลง 64 อีกครั้งนึง รู้สึกมันเร็วดี
    ขอบคุณครับ

ต้องดูก่อนคับว่ามัน error อะไรที่ลงไม่ได้

Comment

โปรแกรมเก่าก้หา ver.ใหม่ลงสิท่านไม่มีปัญหา

Comment

Working...
      X