Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อนๆท่านไหนมีโปรแกรมร้องเพลงkaraokeดีๆตั้งค่าง่ายใช้งานง่ายๆและฟรีแนะนำบ้างไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพื่อนๆท่านไหนมีโปรแกรมร้องเพลงkaraokeดีๆตั้งค่าง่ายใช้งานง่ายๆและฟรีแนะนำบ้างไหมครับ

ตามหัวข้อเลยครับ
    ตอนนี้ลองใช้อยู่ 4 ตัว ดังนี้
    NICK
    karaoke โหลดตัวโปรแกรมมาแล้ว เอาไฟล์ ดาต้า ทับลงไป ตอนนี้ ใช้ไม่ได้แล้ว - -
    Pro Plus-- ตั้งค่ากะ แอดเพลงไม่เปน
    All in one kara ok ตัวนี้โหลดบิตมา แต่ ลงแล้ว รันไม่ได้ - -*

ท่านใดมีตัวที่เวิร์ค มอร์ ...แนะนำก็รบกวนด้วยครับ

ขอบคุณครับ

Originally posted by colingpowder View Post
    ตามหัวข้อเลยครับ
    ตอนนี้ลองใช้อยู่ 4 ตัว ดังนี้
    NICK
    karaoke โหลดตัวโปรแกรมมาแล้ว เอาไฟล์ ดาต้า ทับลงไป ตอนนี้ ใช้ไม่ได้แล้ว - -
    Pro Plus-- ตั้งค่ากะ แอดเพลงไม่เปน
    All in one kara ok ตัวนี้โหลดบิตมา แต่ ลงแล้ว รันไม่ได้ - -*

ท่านใดมีตัวที่เวิร์ค มอร์ ...แนะนำก็รบกวนด้วยครับ

ขอบคุณครับ

All in one - โปรแกรมฟรี ดีและใช้ง่ายมาก มีแต่ตัวโปรแกรม ไม่มีเพลงให้นะ
    เพลงก็เอาจาก NICK NCN หรือ ตัวอื่น ๆ ที่มีอยู่มาใช้ได้เลย

ไปที่นี่เลย มีคู่มือให้ด้วย
    http://www.karaoke-soft.com

Comment

Working...
    X