Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่าHD4850 กับ GF 9600 GT อันไหนแรงกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่าHD4850 กับ GF 9600 GT อันไหนแรงกว่ากัน

อยากทราบอาคับ พอดีจะเลือกใส่ทำงานGraphic หน่อยอะครับ อันไหนจะดีและแรงกว่ากัน

ขอบคุนมากๆๆ

4850 แรงกวาเห็นๆ

Comment

4850 ครับ

แทบผิดรุ่น - -

Comment

ตามนั้น....

Comment

เหอๆ
          ต่างกันลิบลับเลยครับ

Comment

เทียบแปลกๆ -*-

Comment

ถ้าทำงานกราฟฟิคผมว่าไม่ต่างกันเลย

Comment

แล้วถ้าเป็น การเล่นเกมส์ ละครับ

แบบไหนดีกว่า คุ้มค่ากว่า

Comment

Originally posted by mingming View Post
                  แล้วถ้าเป็น การเล่นเกมส์ ละครับ

แบบไหนดีกว่า คุ้มค่ากว่า
                  ถามความคุ้ม ตอนนี้ผมผมให้ 9600GT ครับ เพรามันถูกกว่า 4850 เกือบครึ่ง (3700 กับ 6300) แต่เล่นเกมไม่ต่างกัน (ลื่นหัวแตกทั้งคู่) แต่ถ้าเผื่ออนาคต 4850 เป็นตัวเลือกที่ดีกว่าครับ ว่าแต่เอามาเผื่อไรอ่ะ ไม่เห็นมีเกมไรให้เล่นเลย

ปล. 4850 ต้องไปเทียบกับ 9800GTX+ ครับ สูสี

ปล.2 ถ้าเล่นจอใหญ่ยักษ์ (24นิ้ว)และเปิด AA AF เต็มMAX 4850 ชนะขนาด เพราะ 9600GT กระตุก ถ้าเล่นจอเล็ก (17 นิ้ว)ไม่รู้สึก

Comment

Working...
                  X