Announcement

Collapse
No announcement yet.

้hd 4850 ใช้กับ psu 600 w ปลอมได่้ใหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ้hd 4850 ใช้กับ psu 600 w ปลอมได่้ใหมครับ

ขาดแค่2 อย่างเท่านั้นครับ อยู่ ตจว. มันหา watt เต็มๆๆ มันหายากครับ

ที่มีก็ 600 w นี้ละครับ

อยู่ จว. ผม 400watt แท้ 3500 ครับ

แนะนำด้วยครับ

4850 - 1 ตัวพอไหว 2 ตัวค้างแน่ๆ

Comment

แล้วพอจะ แนะนำหน่อยได้ใหครับ

Comment

350Watt Silverstone ก็ยังอยู่นะ...
        เอาให้ดี 500Watt ซักยี่ห้อ (ดีๆ) ไปเลยดีกว่า... เผื่อระยะยาวด้วย

Comment

DLP-50A 500W แต่เห็นที่ร้านที่ผมซื้อเค้าบอกว่า ตัวนี้ใช้กับ 8800 tg ยังวูบเลย "ตอนเทส สามดี..."

ตอนนี้ยังลังเลอยู่ครับ รบกวนอกีนิสครับ

Comment

ผมก็อยู่ ตจว.ครับ ใช้การ์ด 4850 แต่หา psu ยี่ห้อดีๆ แถวบ้านไม่ค่อยมี เลยหาดูในเน็ต พอดีเจอร้าน goalcomp ก็เลยโทรไปถาม ก็บอกสเป็คไปหมดว่าควรใช้รุ่นไหนดี ร้านก็ให้คำแนะนำมาหลายรุ่น ก็เลยจดๆ ไว้ก่อน แล้วไปหาดู review ในเว็บต่างประเทศ เทียบดูประสิทธิภาพกับราคาและความคุ้มค่า สุดท้ายเลยได้ OCZ StealthXstream 600W วัตต์เต็ม รุ่นนี้มา ราคา 2,990 บาท ถือว่า OK ครับ มีสายต่อเยอะดี มี Active PCF ด้วย การจ่ายไฟนิ่งกว่าตัวติดเคสเยอะเลย ยังไงก็ลองเอาไปเป็นตัวเลือกดู

http://www.hardwarecanucks.com/forum...ly-review.html

Comment

เอ่อ ผมก็อยู่ ตจว.
              นะครับ ส่วนใหญ่เน้นสั่งทางเน็ต
              ราคาค่าส่งไม่แพงมาก 2วันก็ถึงครับ

Comment

delux DLP-35A 500W ไม่ไหวหรอครับ ตอนนี้หาได้แค่ รุ่นนี้
                -แล้วถ้าสั่งจากเวปไหนดีครับ

Comment

มันจะกินไฟพลึกซิลงทุนค่าส่งคุ้มกว่า

Comment

Working...
                  X